Makwapa ya wanawake wa Dar kwenye daladala ni kero kwa wanaume marijali

Chifyono

JF-Expert Member
Oct 16, 2017
924
1,000
Wanabodi

Mambo yamebadilika na dunia inazunguka kasi sana

Hadhi ya wanawake kuanzia akina mama na wa-dada wa jijini Dar imeporomoka kwa kiwango kikubwa, kwa sasa wamekuja na mitindo mipya ya kuwa uchi

Wanawake wa dar wanaotumia usafiri uma maarufu kama daladala wamekuwa na tabia ya kuvaa nguo zinazowaweka wazi viungo vya miili yao wanawake wengi wanayaanika makwapa yao wazi yakionesha wamenyoa vizuri

Kiukweli kwangu mimi ninapoona kwapa la mwanamke amelinyoa kipara, moja kwa moja akili yangu humvua nguo na kufikiri alivyonyooa vuzi lake huko kwenye papuchi...hii hutuhathiri sisi wanaume wa mikoani tunaoishi dar ambao ni marijali

Mwanamke akipanda daladala tena ukute ndio katoka kulinyoa siku hiyo hata akipata siti hakai, ataishia kusimama huku mikono yake ikiwa juu kushika bomba tumuone vizuri
 

AlP0L0

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
5,094
2,000
Na joto hili, kwapa litoja jasho. Halafu kwapa ukiingalia vizuri inafanana na kitu kingine.
 

ignas proches

Member
Dec 9, 2016
60
150
Wanabodi

mambo yamebadilika na dunia inazunguka kasi sana

Hadhi ya wanawake kuanzia akina mama na wa-dada wa jijini Dar imeporomoka kwa kiwango kikubwa, kwa sasa wamekuja na mitindo mipya ya kuwa uchi

wanawake wa dar wanaotumia usafiri uma maarufu kama daladala wamekuwa na tabia ya kuvaa nguo zinazowaweka wazi viungo vya miili yao

wanawake wengi wanayaanika makwapa yao wazi yakionesha wamenyoa vizuri

kiukweli kwangu mimi ninapoona kwapa la mwanamke amelinyoa kipara, moja kwa moja akili yangu humvua nguo na kufikiri alivyonyooa vuzi lake huko kwenye papuchi...hii hutuhathiri sisi wanaume wa mikoani tunaoishi dar ambao ni marijali

mwanamke akipanda daladala tena ukute ndio katoka kulinyoa siku hiyo hata akipata siti hakai, ataishia kusimama huku mikono yake ikiwa juu kushika bomba tumuone vizuri
Hapo umesema kweli mkuu wanaume wa mikoani tunapata tabu sanaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,217
2,000
Samahan mkuu umetumia tafsida au umemaanisha kwapa hili hili kwapa?
 

kabugira

JF-Expert Member
May 14, 2014
1,105
2,000
Wanabodi

mambo yamebadilika na dunia inazunguka kasi sana

Hadhi ya wanawake kuanzia akina mama na wa-dada wa jijini Dar imeporomoka kwa kiwango kikubwa, kwa sasa wamekuja na mitindo mipya ya kuwa uchi

wanawake wa dar wanaotumia usafiri uma maarufu kama daladala wamekuwa na tabia ya kuvaa nguo zinazowaweka wazi viungo vya miili yao

wanawake wengi wanayaanika makwapa yao wazi yakionesha wamenyoa vizuri

kiukweli kwangu mimi ninapoona kwapa la mwanamke amelinyoa kipara, moja kwa moja akili yangu humvua nguo na kufikiri alivyonyooa vuzi lake huko kwenye papuchi...hii hutuhathiri sisi wanaume wa mikoani tunaoishi dar ambao ni marijali

mwanamke akipanda daladala tena ukute ndio katoka kulinyoa siku hiyo hata akipata siti hakai, ataishia kusimama huku mikono yake ikiwa juu kushika bomba tumuone vizuri
Mimi huwaga napenda tule tuvuzi twa kwapani kwa mbaaalii!!

kutoka: 22D Arnold st.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom