Makuyuni CCM wameshashinda hata kabla ya kupiga kura


Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Wana JF,

Jana katika pitapita zangu nilijikuta niko kwenye daladala inatokea Monduli, na humo ndani aliyewepo dada mmoja ambaye ni kada wa CCM, alichosema ni kwamba yeye ni CCM, lakini ukweli ni kwamba CHADEMA inawakosesha usingizi na akaenda zaidi na kusema LOWASA amewaambia wafanya juu chini kuiba kura na kuhakikisha makuyuni haiendi CHADEMA, alikiri kabisa kwamba sehemu nyingi nchini wamekuwa wakishinda sio kwa kuwa wanapigiwa kura bali ni kwa uizi wa kura,

My take:Iramba uchaguzi wa juzi CHADEMA walishinda vizuri kabisa lakini kwa mbinu hii ya mgamba je kitaeleweka 2015?
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
Hueleweki kwenye heading unamaanisha CCM wameshashinda au CHADEMA!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Yetu macho.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Pangilia mada yako vzr Chief then ilete kwetu kwa umakini mkubwa
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,987
Likes
413
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,987 413 180
Wana JF,

Jana katika pitapita zangu nilijikuta niko kwenye daladala inatokea Monduli, na humo ndani aliyewepo dada mmoja ambaye ni kada wa CCM, alichosema ni kwamba yeye ni CCM, lakini ukweli ni kwamba CHADEMA inawakosesha usingizi na akaenda zaidi na kusema LOWASA amewaambia wafanya juu chini kuiba kura na kuhakikisha makuyuni haiendi CHADEMA, alikiri kabisa kwamba sehemu nyingi nchini wamekuwa wakishinda sio kwa kuwa wanapigiwa kura bali ni kwa uizi wa kura,

My take:Iramba uchaguzi wa juzi CHADEMA walishinda vizuri kabisa lakini kwa mbinu hii ya mgamba je kitaeleweka 2015?
Badirisha uzi wako!
 
B

barite

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
228
Likes
98
Points
45
B

barite

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
228 98 45
wana jf,

jana katika pitapita zangu nilijikuta niko kwenye daladala inatokea monduli, na humo ndani aliyewepo dada mmoja ambaye ni kada wa ccm, alichosema ni kwamba yeye ni ccm, lakini ukweli ni kwamba chadema inawakosesha usingizi na akaenda zaidi na kusema lowasa amewaambia wafanya juu chini kuiba kura na kuhakikisha makuyuni haiendi chadema, alikiri kabisa kwamba sehemu nyingi nchini wamekuwa wakishinda sio kwa kuwa wanapigiwa kura bali ni kwa uizi wa kura,

my take:iramba uchaguzi wa juzi chadema walishinda vizuri kabisa lakini kwa mbinu hii ya mgamba je kitaeleweka 2015?
sina imani kama unayosema ni sahihi
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Pombe za asubuhi!!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Wana JF,

Jana katika pitapita zangu nilijikuta niko kwenye daladala inatokea Monduli, na humo ndani aliyewepo dada mmoja ambaye ni kada wa CCM, alichosema ni kwamba yeye ni CCM, lakini ukweli ni kwamba CHADEMA inawakosesha usingizi na akaenda zaidi na kusema LOWASA amewaambia wafanya juu chini kuiba kura na kuhakikisha makuyuni haiendi CHADEMA, alikiri kabisa kwamba sehemu nyingi nchini wamekuwa wakishinda sio kwa kuwa wanapigiwa kura bali ni kwa uizi wa kura,

My take:Iramba uchaguzi wa juzi CHADEMA walishinda vizuri kabisa lakini kwa mbinu hii ya mgamba je kitaeleweka 2015?
Mkiambiwa mnywe kwanza chai kabla ya viroba hamtaki haya ndiyo madhala yake.
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
ujinga mtupu akili ndogo kuongoza akili kubwa.kachukue posho kwa lema
Tatizo la MAGAMBA ni COPY and PASTE. Ubunifu hakuna. Yaani hata nasaha za Mh. Mch. Msigwa tayari mmesha zihamishia kwenu!!??? POOR MAGAMBA and SHY AWAY.
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754