Makundi ya waSomali Skendinevia waliobadilisha dini na kuwa Wakristo watishiwa kuuawa (Fatwa)

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
4,909
2,000
Mzuqa

Wimbi la makundi ya WaSomali ulaya wanaobadilisha dini kutoka Uislam na kumfuata Yesu imewashtua viongozi wa dini na kutoa vitisho vya Kuuawa kwa kuchinjwa popote (Fatwa).

Pia viongozi hao wa dini wamewahasa wazazi Waislam ulaya wawafundishe na kutowaruhusu kabisa watoto kubadilika.

Ilibidi waite kikao cha dharura Utadhan Somalia imekumbwa na janga la kutisha kama Tsunami amatetemeko.

Video hapo chini.


 

Tunzo

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
3,687
2,000
Waislam wakibadili dini na kuwa wakristo wanauwawa na kutishiwa kuuwawa, wengine hufukuzwa kwao, ila wao wakristo wakienda uislam basi waislam huamka na kushangilia, yani dini zingine ni heri uwe mpangani tu.. sijawahi sikia mkiristo kabadili dini akauwawa...huu ni ubinafsi uliokithiri
 

masoud mshahara

JF-Expert Member
Mar 31, 2018
4,732
2,000
Mzuqa

Wimbi la makundi ya WaSomali ulaya wanaobadilisha dini kutoka Uislam na kumfuata Yesu imewashtua viongozi wa dini na kutoa vitisho vya Kuuawa kwa kuchinjwa popote (Fatwa).

Pia viongozi hao wa dini wamewahasa wazazi Waislam ulaya wawafundishe na kutowaruhusu kabisa watoto kubadilika.

Ilibidi waite kikao cha dharura Utadhan Somalia imekumbwa na janga la kutisha kama Tsunami amatetemeko.

Video hapo chini.


Ata wachina wakija huku wanaitwa Juma mazaramo ni kawaida
 

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Mar 12, 2019
1,499
2,000
Kuuwawa kwa kuchinjwa ndio adhabu stahiki kwa mtu aliyeritadi (from Islam to any religion)na ndivyo inavyofanyika katika dola za kiislam.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom