Makundi ya muziki wa Bongo flavour yaliyokuwa na chachu katika ustawi na ushindani sokoni

Da Pretty

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
3,044
1,225
Kama ni juzi, jana na leo
Mwandishi kaongelea jana.
Ungeanzia juzi kwa kina GWM, HBC, WWA, 4CF...
 

kende

JF-Expert Member
Dec 2, 2013
3,533
1,250
Makundi ni ngumu kudumu, sababu kubwa ni sisi mashabiki tuna mtindo wa kuwasifia wasanii fulani kwenye kundi na kuwaona wengine useless, mfano shabiki anaweza sema "we Nature ndo mkali wao, unawabeba sana, ukiondoka tu na kundi linakufa", ukimwambia hivyo msanii bichwa linakuwa kubwa na kujiona yeye ndio yeye baada ya mda anajitoa.
 

TUPACified

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
1,367
0
hakuna kundi liliitangaza game ya bongo hip-hop kimataifa kama my home-boys X-Plastaz. Ila siku zote hawapewi heshima wanayostahili.
 

b5-click

JF-Expert Member
Mar 21, 2012
2,016
2,000
Mbona haya makundi ni ya miaka ya 2000,!??

Waanzilishi wenyewe miaka ile ya 90s mmewasahau wapi!??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom