Makubwa hayooo jamani Tanzania Kulikoni? Mwanaume Aliyejigeuza Mwanamke | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubwa hayooo jamani Tanzania Kulikoni? Mwanaume Aliyejigeuza Mwanamke

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 3"]
    <tbody>[TR]
    [TD][TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD]Mwanaume Aliyejigeuza Mwanamke

    [​IMG]

    Kwa haraka haraka au bila kuambiwa unaweza kuamini kabisa kuwa huyu kwenye picha ni mwanamke mwenye makalio makubwa kama ya wale wanawake waliojidunga sindano za wachina, lakini cha kustaajabisha huyu ni mwanaume aliyebadilisha jinsia yake kuwa mwanamke. Gonga Life Style kwa habari kamili.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]


    [​IMG]

    Kwa haraka haraka au bila kuambiwa unaweza kuamini kabisa kuwa huyu kwenye picha ni mwanamke mwenye makalio makubwa kama ya wale wanawake waliojidunga sindano za wachina, lakini cha kustaajabisha huyu ni mwanaume aliyebadilisha jinsia yake kuwa mwanamke. Gonga Life Style kwa habari kamili.



    [​IMG]

    Kwa haraka haraka au bila kuambiwa unaweza kuamini kabisa kuwa huyu kwenye picha ni mwanamke mwenye makalio makubwa kama ya wale wanawake waliojidunga sindano za wachina, lakini cha kustaajabisha huyu ni mwanaume aliyebadilisha jinsia yake kuwa mwanamke. Gonga Life Style kwa habari kamili.



    Huyu Shoga Anaye taka namba yake ya simu niambieni nitampa ninauza namba yake ya simu dola 2000
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,366
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Duh! Kumbe bizness promo!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Mku Inzi Waswahili husema Mjini ni shule pasipo na Bizness tutakula wapi? Mkuu
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tangazo la biashara
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Unavyofikiria wewe sio tangazo la biashara ni picha tu Mkulu.
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nunua mwenyewe
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Fei!!!!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Hukulazimishwa kumnunuwa mkuu Utajibeba mwenyewe.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mmmmhh!
    Hii ni mbaya na laana!
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Kwa waafrika ni laana kwa Wazungu ni Life Style yao hii ni kitu cha kawaida kwa huku Ughaibuni Majuu.
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    duh hilo shape utadhani kabumbwa na udongo,hamna ushirikiano kabisa khaa
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!!!! Anawezaje kubeba mzigo woooote huo? Hii ni kufru sasa.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    kajitengeneza vizuri huyooo Kanya boya huyooooooooooooooooo

    Dawa za kichina zinazouzwa pale Sokoni kariakoo kwa siri.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ana umbo kama kachorwa.
    Huwezi badilisha uumbaji wa Mungu, kwa akili ambao Mungu huyu huyu kakupa
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sijaelewaaa nikwambaaa kafanyiwaaa operetion,aka tuleo jinsia ya m akawekewaa kitundu cha k...au,maana alivyo beaut,ukikutana nae kwenye mtungiii unangoaaa kabisaaaa
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,538
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu kweli dunia imeisha. kama kweli hadi Tanzania tumefikia stage hii!!
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    weka na wewe tangazo lako la Kibiashara tulione.....
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Mambo anayotaka Mzee Camerooooooooon hayoooooooooooooooooooooooooooo
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,618
    Trophy Points: 280
    Ukilewa hat kavu kavu akipita mbele ya macho yako unangoaaaa kabisaa kimwana wa nguvu huyooooooooooo Mtoto Si Rizki huyoooooooooooooooooo
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he dunia imekwisha
     
Loading...