Makosa ya kutafsiri Kiswahili kwenda Kiingereza

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
13,114
18,337
Unajua wabongo wengi tunawaza kiswahili, na tukitaka kuongea kingereza tunaanzia kwenye kiswahili kisha kingereza.

Sasa kuna vioja ambavyo huwa naviona watu wanajitutumua kwenye mitandao

Mfano

1. Young Mother: akimaananisha mama mdogo

2. Young Dad: akimaanisha : Baba mdogo

3. Young grand father: Mdogo wa babu.


Sasa mlio pita ST Tabutupu pale Mabagala ebu tuambieni njia bora zaidi ya kupiga ngeli..

Maana kuna mtu alichekwa sana kwa maneno hapo juu.
1596265582346.jpeg
 
Ooohh yes yes the things of family tree.

Don't say young mother you is has to say small mother.

Hehehe you humans is not know england is president language. Now in these second example eeh you is not say young daddy you is now say small daddy or little daddy.

If you want you is can be my pupil to is teach you england
 
Ooohh yes yes the things of family tree.

Don't say young mother you is has to say small mother.

Hehehe you humans is not know england is president language. Now in these second example eeh you is not say young daddy you is now say small daddy or little daddy.

If you want you is can be my pupil to is teach you england
 
Nash mc alishawahi kuhojiwa kwanini hapendi kutumia lugha ya kingereza katika sanaa yake ya muziki?

Akasema "fikra sahihi huja kwa lugha asili" alafu akatolea mfano kua hata hawa wanaoweka maneno ya kingereza usifikiri kingereza chao kinaeleweka na muingireza endapo atakisikia. Mfano unamuimbia muingireza "vaileth usi go vailet ukiniacha itakua so" hivi unafikiri ubeti huo mzungu gani atauelewa?
 
Umenifurahisha hapo, jambo ambalo wengi hatujui ni kwamba unapo waza utawaza kwa lugha fulani..
Nash mc alishawahi kuhojiwa kwanini hapendi kutumia lugha ya kingereza katika sanaa yake ya muziki?

Akasema "fikra sahihi huja kwa lugha asili" alafu akatolea mfano kua hata hawa wanaoweka maneno ya kingereza usifikiri kingereza chao kinaeleweka na muingireza endapo atakisikia. Mfano unamuimbia muingireza "vaileth usi go vailet ukiniacha itakua so" hivi unafikiri ubeti huo mzungu gani atauelewa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom