Makontena Mawili Yakiwa na Pembe za Ndovu Yakamatwa Zanzibar! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makontena Mawili Yakiwa na Pembe za Ndovu Yakamatwa Zanzibar!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, Aug 23, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,006
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Makontena hayo mawili yamekamatwa ktk bandari ya Zanzibar yakiwa na pembe za ndovu zilizokuwa zimefichwa ndani ya magunia ya dagaa. Shehena hiyo ya Dagaa imetokea Mwanza na imepakiliwa ktk boti ikitokea bandari ya Dar es Salaam. Polisi inawashikilia watu wawili ambao inasemekana mmoja wao ni nahodha wa boti hiyo.
    Souce: ITV BREAKING NEWS.. Saa 10 jioni.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    From Mwanza all the way to Zanzibar huko kote walipitaje
    Ila Tanzania zaidi ya uijuavyo vyote vinawezekana
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wawaache coz ni watz wanatumia mali yao, wakarudishe kwanza wale wanyama walioenda wakiwa hai Dubai
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,404
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wahusika watakuwa wamerushana
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    MAGAMBA YANAHUSIKA utasikia tuu!
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    magamba wameaanza kuchomana!??
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hizo ndizo kazi za hawa " wafanyabishara wanasiasa"
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yaani hata wakati wa mfungo badowanafanya hii mambo.
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,006
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dhahiri mkuu!
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walizisahau waarabu 'waliopewa' wanyamapori wetu hai, wameamua kuzihifadhi kwanza kwa ndugu zao Zenji.
     
  11. a

    assengagt JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Mabeberu walituzuia kuuza pembe zetu, tumezikalia tu, kama watz wenzetu wamepata namna ya soko, waache wakauze kwani hatutegemei kupata kibali cha kuuza pembe hizo kwa fitina iliyoko duniani kwa sasa1
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    iundwe tume ya kuchunguza kama kweli ni pembe za ndovu wa tanzania.ikibainika report itawekwa wazi.magamba mwaka huu wanalo.mia
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    Nji ipo arijojo
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,006
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Duh! Ngoja nipekue makabrasha yangu nione itakuwa tume ya ngapi hii unayopendekeza!
     
  15. saliel

    saliel Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwishoe watasafirisha ndovu wazima. usalama wa taifa mpo wapi 2najua jeshi la polisi ni uozo mtupu.
     
  16. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanausalama legelege.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tena zaidi ya mlenda na waliodhurumiana na wao ni legelege ndio maana jamaa wakawagutukia..
     
  18. McEM

    McEM Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo sio pembe za ndovu,ni mihogo ya kisasa.
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    TUME ZA NJI HII NI NJIA NYINGINE YA UHARIBIFU WA HELA ZETU! WACHA WACHKUE MBONA MAFISADI WAMEIBA ETI NJI HII ARIJOJO KUNA MTZ ANATRILION KATHAA!KHAAAAAA
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
Loading...