Makongoro atangaza vita na Magamba yaliyong'ang'ania


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,265
Likes
166
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,265 166 160
MWENYEKITI wa CCM Mkoa wa Mara, Makongoro Nyerere ametangaza kusudio la kuwasilisha hoja binafsi katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho(Nec) mapema mwezi huu kuhoji sababu za watuhumiwa wa ufisadi kushindwa kujiuzulu hadi sasa huku akimtaka Mwenyekiti wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete kuachana na watuhumiwa hao.

Source: Mwananchi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
gamba lipi sasa maana kikwete mwenyewe ngamba mpaka anahongwa suti..kama wanania ya dhati waanze na kichwa..
 
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Amuulize Chiligati alivyonyamazishwa!
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
anaubavu?

Danganya toto hatutaki maneno
Tunataka matendo tumechoka kusikia
Magamba yamewashinda anzisheni
Wimbo mwingine
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
MWENYEKITI wa CCM Mkoa wa Mara, Makongoro Nyerere ametangaza kusudio la kuwasilisha hoja binafsi katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho(Nec) mapema mwezi huu kuhoji sababu za watuhumiwa wa ufisadi kushindwa kujiuzulu hadi sasa huku akimtaka Mwenyekiti wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete kuachana na watuhumiwa hao.

Source: Mwananchi
Yeye mwenyewe GAMBA. Hakuna ambaye alie wa CCM asiwe gamba. NAni alikuwa anafikiria mtu kama Kingunge ni fisadi, what about Msekwa na ngorongoro yake. Luhanjo Je? CCM wote ni magamba na mauti yao yapo njiani yanakuja kwa kasi ya ajabu.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,591
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,591 1,980 280
Makongoro songa mbele watanzania tunakuunga mkono.Achana na kelele za MAGWANDA wenzangu.Hawatumii akili kuchambua mambo.Ni mm na Zitto basi.Kama mtanzania ninakuunga mkono bila kujali itikadi ya chama changu.
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
174
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 174 160
Hii ndiyo shida ya unafiki ama kutumikia makundi yanayohasimiana ndani ya CCM. Kabla ya kwenda NEC Taifa,safisha nyumba yako kwanza CCM - Mara.
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
1
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 1 0
Wapambane tu hadi life li-CCM lao, hatulihitaji limetukwamisha sana
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Huko ni kupoteza muda tu kua ndani ya CCM kwani hakuna hata mmoja alie msafi ndani ya hicho chama
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
gamba lipi sasa maana kikwete mwenyewe ngamba mpaka anahongwa suti..kama wanania ya dhati waanze na kichwa..
Mkuu hili suala la JK Kuhongwa SUTI limeniacha hoi sana, hii nchi imelaaniwa!.
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
MWENYEKITI wa CCM Mkoa wa Mara, Makongoro Nyerere ametangaza kusudio la kuwasilisha hoja binafsi katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho(Nec) mapema mwezi huu kuhoji sababu za watuhumiwa wa ufisadi kushindwa kujiuzulu hadi sasa huku akimtaka Mwenyekiti wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete kuachana na watuhumiwa hao.

Source: Mwananchi
mh yeye makongoro sio gamab?hatumiwi na magamba kwa njia yoyote?hiyo ni dalili kuw ameshaingia kwenye makundi pia....yaani nae ana mwelekeo flan ambao sidhan kama unatofauti na anaowatarajia au kuwataka wajivue magamba.moyoni kwake anajujua
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
Kumbe hii movie bado inaendelea wakati Starring mwenyewe Nepi ameshainamishwa na Magamba!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Mwenye taarifa ya lini kikao cha nec kitafanyika anisaidie.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
OK Mzee Makongoro, tutasubiri kusikia kama kutakuwa hakuna uwajibikaji wa pamoja.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hana lolote mnafki tu...................huh
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
729
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
729 189 60
Jitahidi bwana Makongoro utuondolee huu msalaba. Watanzania tunataabika nao tunaomba uupeleke pale mlipoiacha NCCR MAGEUZI.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Makongoro songa mbele watanzania tunakuunga mkono.Achana na kelele za MAGWANDA wenzangu.Hawatumii akili kuchambua mambo.Ni mm na Zitto basi.Kama mtanzania ninakuunga mkono bila kujali itikadi ya chama changu.
<br /> <br / unatafuta atention za watu huna lolote.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Amwanze kwanza MBAYUWAYU a.k.a ****** ndo awafate kn EL.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
tusubiri tuone nini kitafanyika mwishowe au nani atakuwa yuko juu yamwingine
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Kumbe hii movie bado inaendelea wakati Starring mwenyewe Nepi ameshainamishwa na Magamba!
mkuu sii lazima utumie matusi kila unapopost commets zako. Tumia tu lugha za kistaarabu tutakuelewa pia. Nimeona kwenye thread ingine mara kapakatwa na mwarabu, kwa kifupi michango yako ni full matusi. Assume unasoma na dada yako hapo pembeni.
 

Forum statistics

Threads 1,215,346
Members 463,157
Posts 28,544,186