Makongolo Mahanga anaswa na kura za wizi


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Taarifa zilizopatikana hapa tabata (Kimanga mwisho) zimesema kuwa Makongolo amenaswa na polisi hapa Tabata na anashikiliwa na polisi kwa uchunguzi. Tuendelee kufuatilia zaidi.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
715,064
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 715,064 280
CCM ni wezi unapoona hata waziri mzima anatuhumiwa kuiba kura basi ujue hicho chama hakina uhalali wa kuiongoza nchi hii.........
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Taarifa zilizopatikana hapa tabata (Kimanga mwisho) zimesema kuwa Makongolo amenaswa na polisi hapa Tabata na anashikiliwa na polisi kwa uchunguzi. Tuendelee kufuatilia zaidi.
Huyo msomi feki wa phD akalale Segerea, na afike Mahakamani. Kufa kivyako mafisadi wenzio wala hwatakuokoa, ashukuru Mungu hajachomwa moto na wenye hasira naye, pumbavu
 
M

Mlabondo

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
168
Likes
15
Points
35
M

Mlabondo

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
168 15 35
Namwonea huruma hawara yake wa sinza. Her era is over naona atarudia kazi yake ya u barmaid
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
654
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 654 280
Hii kitu nayo ni Mtihani wa form 4 au ni kweli?

Kuna watu wanaweza kutupa habari za uhakika zaidi?

FEKI nyingi sana tangu uchaguzi uanze......
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Kama ana hatia basi atastahili kunyongwa!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
95
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 95 145
Duh hizi zingine sasa mnatuchezea akili kakamatwa amefanya nini sasa hebu acheni mambo yenu huko, period!
 

Forum statistics

Threads 1,261,326
Members 485,118
Posts 30,086,621