Makongolo Mahanga Amekula Kiapo??


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
Naomba kujua kama huyu jambazi naye alikula kiapo cha ubunge maana alichakachua kura na lazima uchaguzi urudiwe, vinginevyo hataweza kutawala jimbo letu la Segerea.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
Watanzania tuache unafiki na tusimamie haki na kweli, Mahanga mwenyewe anatambua wazi kuwa hajashinda ila kachakachua ushindi wa Ndugu Mpendazoe, Joyce acha ushabiki simamia haki.

Ni wazi kwamba wafuasi hai wa CCM ni waina mbili tu, yaani;
  1. Wenye masilahi binafsi na CCM au Selikali
  2. Wajinga au wasio na uelewa wa mambo
Sasa basi, juhudi zetu ni kuelimisha kundi la pili kwani ndio lina watu wengi kuliko la kwanza, na matokeo mazuri sasa yanaonekana na pia siku za CCM zinahesabika.

Kuhusu kuapishwa Mahanga, sina taarifa lakini naamini atakuwa kaapishwa, kama Sitta wamemng'oa itakuwa kuapishwa?
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Tatizo la mijitu mingine ujinga umewajaa hata kushindwa kutambua ukweli!Hivi leo akaja mpumbavu akikwambia eti rais wa Tanzania ni Mkapa nawe ukakubali basi wote ni wapumbavu.
Aliyeapishwa ndiye mtawala wa eneo lake kama mbunge au rais,we ukikataa ni mpumbavu tena jinga tena gonjwa tena unahitajika mirembe.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Tatizo la mijitu mingine ujinga umewajaa hata kushindwa kutambua ukweli!Hivi leo akaja mpumbavu akikwambia eti rais wa Tanzania ni Mkapa nawe ukakubali basi wote ni wapumbavu.
Aliyeapishwa ndiye mtawala wa eneo lake kama mbunge au rais,we ukikataa ni mpumbavu tena jinga tena gonjwa tena unahitajika mirembe.
Mh! kuna jimbo lingine litakalokuwa wazi tumsimamishe dr slaaaaaa?
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
19
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 19 135
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
Hv wewe Joyce, nahisi fuvu lako la kichwa na ubongo vimepeana talaka ndiyo maana unaropoka ropoka ooh mara JK kumpa uwaziri Dr Slaa mara upupu kibao we vp??? nahisi wewe ni secretary unapokosa kazi ndo maana unakurupuka kuandika ujinga kama huu:A S angry: kama ulimpa Mahanga kura ni wewe peke yako
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
You must be kidding!!!! otherwise unafaidika kwa wizi wake or wewe ni mkewe (to be fair his concubine maana mkewe hajui hata kutumia computer)
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
nyumba ndogo ya mwizi mahanga hiyoooooo eti tumempa kura au mmemsaidia kuiba
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Naomba kujua kama huyu jambazi naye alikula kiapo cha ubunge maana alichakachua kura na lazima uchaguzi urudiwe, vinginevyo hataweza kutawala jimbo letu la Segerea.
Tayari kaapa na yuko ndani ya Bunge "Tukufu" ... hivi kwa nini likaitwa Bunge Tukufu wakati process ya kuingia huko imetawaliwa na mambo yaliyo kinyume na utukufu ?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Watanzania tuache unafiki na tusimamie haki na kweli, Mahanga mwenyewe anatambua wazi kuwa hajashinda ila kachakachua ushindi wa Ndugu Mpendazoe, Joyce acha ushabiki simamia haki.

Ni wazi kwamba wafuasi hai wa CCM ni waina mbili tu, yaani;

  1. Wenye masilahi binafsi na CCM au Selikali
  2. Wajinga au wasio na uelewa wa mambo
Sasa basi, juhudi zetu ni kuelimisha kundi la pili kwani ndio lina watu wengi kuliko la kwanza, na matokeo mazuri sasa yanaonekana na pia siku za CCM zinahesabika.

Kuhusu kuapishwa Mahanga, sina taarifa lakini naamini atakuwa kaapishwa, kama Sitta wamemng'oa itakuwa kuapishwa?
KWELI HILO KUNDI LA PILI NDO ASILIMIA 90 WAPO HAPO!!
Tukichagua upinzani itatokea vita.
ccm imeyuletea uhuru
CCm ya Kambarage
huuu ndo ujinga kabisaaa!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,613
Likes
157
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,613 157 160
Watanzania tuache unafiki na tusimamie haki na kweli, Mahanga mwenyewe anatambua wazi kuwa hajashinda ila kachakachua ushindi wa Ndugu Mpendazoe, Joyce acha ushabiki simamia haki.

Ni wazi kwamba wafuasi hai wa CCM ni waina mbili tu, yaani;
  1. Wenye masilahi binafsi na CCM au Selikali

    [*]Wajinga au wasio na uelewa wa mambo
Sasa basi, juhudi zetu ni kuelimisha kundi la pili kwani ndio lina watu wengi kuliko la kwanza, na matokeo mazuri sasa yanaonekana na pia siku za CCM zinahesabika.

Kuhusu kuapishwa Mahanga, sina taarifa lakini naamini atakuwa kaapishwa, kama Sitta wamemng'oa itakuwa kuapishwa?

Huyu Joisi Paulo yuko kundi la pili !!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
duhh aisee wewe kama umeolewa basi mumeo ana kazi kweli!!! yaani kila mahali upo mara segerea ,mara mbulu mara kilombero!! kheee..Ningekuita jina flani lakin inaogopa BAN
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
Hv wewe Joyce, nahisi fuvu lako la kichwa na ubongo vimepeana talaka ndiyo maana unaropoka ropoka ooh mara JK kumpa uwaziri Dr Slaa mara upupu kibao we vp??? nahisi wewe ni secretary unapokosa kazi ndo maana unakurupuka kuandika ujinga kama huu:A S angry: kama ulimpa Mahanga kura ni wewe peke yako
afadahali angekuwa secreatary yaani huyu ni mama ntilie pale magomeni karibu na travertine..
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
15
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 15 135
mkuu usitumie neno jambazi kwani huenda ukalazimika kuthibitisha hilo.

hata hivyo naungana nawe kusikitika kwamba ni kweli mahanga amekula kiapo japo tulipenda sana awe mpendazoe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
mkuu usitumie neno jambazi kwani huenda ukalazimika kuthibitisha hilo.

hata hivyo naungana nawe kusikitika kwamba ni kweli mahanga amekula kiapo japo tulipenda sana awe mpendazoe.
Alituma vijana (waliokuwa wameahidiwa milioni 10) kukwapua matokeo ya kura za udiwani kimanga, bahati mbaya walikwapua, galasa.

Mtu kama huyo utamuita nani?

Anyway, jimboni kwetu Segerea tunamuita hivyo, hilo la kuthibitisha ni lako.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
15
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 15 135
Mpendazoe loses Send to a friend Wednesday, 03 November 2010 10:47 digg

Frederick Mpendazoe, who was contesting Segerea parliamentary seat in Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) ticket has lost to Dr Makongoro Mahanga of Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Results announced recently show that Dr Mahanga has obtained more than 43,000 votes while Mr Mpendazoe got over 39,000 vote



sourcc: the citizen
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Muache ale kiapo ashibe vizuri. Lakini kwa ushahidi uliopo uchaguzi utarudiwa tu na atapigwa chini na wananchi
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
53
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 53 145
segerea tumempa kura na ndio hivyo keshaapa jiandaeni kwa 2015..kesi itahukumiwa 2015 june..kazi kweli kweli
IQ below average ...! halafu nyie ndo mkipata mimba mnalala watu wawili kitanda kimoja...pamoja na mimba zenu..!
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,661