Makonda wengi hawakupendi ingawa una ushawishi na morali ya kufanikisha mambo

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,506
Points
2,000

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,506 2,000
Kichwa chajieleza.

Matendo na maneno yake yanamfanya asikubalike. Ila ukweli ni kwamba ana ushawishi na morali ya kufanikisha azima yake.

Tubu na geuka, una mengi mbeleni
 

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,309
Points
2,000

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,309 2,000
Makonda hahitaji upendo wako mkuu! Hata Yesu alichukiwa.

Then ukiona unapendwa na kila mtu jichunguze vizuri huenda kuna mahala unaharibu
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,987
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,987 2,000
Kichwa chajieleza.

Matendo na maneno yake yanamfanya asikubalike. Ila ukweli ni kwamba ana ushawishi na morali ya kufanikisha azima yake.

Tubu na geuka, una mengi mbeleni
Jiulize kwa nini hakufanya hivi vs Senegal?.Ila jamaa anapatia kweli. Anajua ni wapi atapatia credits. Kwa hili nampongeza.
 

Forum statistics

Threads 1,392,192
Members 528,564
Posts 34,101,178
Top