Makonda: Ndoa zote ndani ya mkoa wa Dar es Salaam kusajiliwa

Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,027
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,027 2,000
MM NAWASIWASI NDOA AMBAYO HAIJASAJILIWA NIYAKWAKWE MAANA SISI WENGINE TUNA VYETI TOKA SERIKALI KUPITIA KWA TAASISI ZA DINI SASA KAMA ANAHITAJI HILO AENDE RITA inaonekana ana gap kubwa la uongozi
Dogo anajifanya anajua sana wakati hana analojua
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
8,047
Points
2,000
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
8,047 2,000
Haya ndio madhara ya kuteua mtu mwenye sifa pekee ya "kujua kusoma na kuandika tu". Mkoa wake una matatizo makubwa sana ila RC kaona hili ndo analopaswa kulitolea tamko na kulisimamia.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,005
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,005 2,000
but the world is behind the weaker sex! do you believe the stronger can prevail for too long without getting weaker?
Ndo matokeo ya mfumo..na mabadiliko hayakwepeki
 

Forum statistics

Threads 1,326,265
Members 509,458
Posts 32,216,237
Top