Makonda: Meya wa jiji ni bora akawa na shughuli nyingine maana kazi yake sio kazi ya utawala!

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,705
Likes
7,281
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,705 7,281 280
Mkuu wa mkoa wa Dar Paul Makonda ameelezea mipaka yake ya kazi kati yake na meya wa jiji kwa kuwa watu wengi huwa wanachanganya.

Amesema meya wa jiji ni amechaguliwa na madiwani kuwa mwenyekiti wao, kama ilivyo kwa spika wa bunge alivyochaguliwa na wabunge kuwa mwenyekiti wao na kazi yao ni kuwa mwenyekiti wa kikao.

Ameongezea kuwa kiutaratibu meya anaingia manispaa mara mbili kwa wiki na inapendekezwa akatafuta shughuli nyingine maana kazi yake sio kazi ya utawala.


 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,644
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,644 280
Ni wazi sasa kuwa John alimuweka hapo avuruge mambo.

RC sio mjumbe wa baraza la madiwani hivyo usimamizi wa nini kimeamuliwa kuhusu fedha za maendeleo za halmashauri sio wake. Asitake kupotosha na kujivika mamlaka yasiyo yake na kuleta migogoro. Yeye a
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,083
Likes
13,794
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,083 13,794 280
Mameya wa UKAWA mmesikia.Hiyo sio ajira kuwa kutwa mko maofisini manispaa au jiji.Kafungueni mashamba hata ya mchicha.Meya ni mwenyekiti wa vikao sio ofisa mwajiriwa wa halmashauri au jiji.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
kila kukicha yeye ni kilele kwenye vyombo vya habari, vitendo zero. ingefaa vyombo vya habari vifungiwe vyote tuone kama atafanya kazi
mkomange mwendawazimu mkomange just singin old song........loudly
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,463
Likes
6,011
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,463 6,011 280
Haka ka jamaa kanahisi Kako next to president in power!! Kama vijana anaowassifia ngosha ni wa hovyohovyo kivile basi bora kingunge mara elfu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Mameya wa UKAWA mmesikia.Hiyo sio ajira kuwa kutwa mko maofisini manispaa au jiji.Kafungueni mashamba hata ya mchicha.Meya ni mwenyekiti wa vikao sio ofisa wa mwajiriwa wa halmashauri au jiji.
angekuwa wa ccm ungesemaje? think critically
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,217
Likes
4,352
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,217 4,352 280
Na yeye huko kwenye halmshauri anafuata nini? Sisi tunajua mkubwa wa halmashauri ni DED, wala siyo mkuu wa mkoa au wilaya. Wakae nao kwenye ofisi zao watuachie halmashauri zetu.

Hawa jamaa kwa ufupi hawana kazi za kufanya kule ofisini kwao ndo maana wamebaki kudandia kazi za halmashauri. Hii ndo huwa shida yangu kubwa na vijana kuaminiwa kwenye nafasi kubwa kubwa kama hizi. Busara ni "zero" (kwa lafudhi ya Magu).

Hizi nafasi wapewe watu wazima ambao wana busara!!
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
Haka ka jamaa kanahisi Kako next to president in power!! Kama vijana anaowassifia ngosha ni wa hovyohovyo kivile basi bora kingunge mara elfu
unamaanisha kingunge inabidi awe hata mwenyekiti chadema?
 
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
1,981
Likes
1,497
Points
280
Age
33
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
1,981 1,497 280
Imekuaje haya yanasemwa leo baada ya Meya kutoka upinzani kukalia kiti?

Ni wazi kuwa hicho kitu kinawanyima raha sana,ila ni vyema kuheshimu wana Dar walivyoamua kupiga chini watangulizi.

Hivi inakuaje MTEULE anakuwa na kelele kiasi hiki katika mkoa kuliko viongozi wa kuchaguliwa na wananchi wao kama MEYA?, punguza kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,251
Members 475,501
Posts 29,282,699