Makonda kuweka umeme shule zote za msingi na sekondari jijini Dsm


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
11,818
Likes
9,616
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
11,818 9,616 280
RC Makonda ameyasema hayo katika kikao chake na mameneja wa TANESCO wa Dsm/Pwani alioutisha kujadili tatizo la umeme lililopo jijini kwa sasa. Meneja wa mkoa amemthibitishia Makonda kuwa tatizo la mgao wa umeme usio rasmi utaisha ndani ya siku mbili kuanzia leo. Pia meneja huyo amesema watafanya tathmini ya kuunganisha umeme kwa shule zote za Dsm na kuikabidhi kwa Makonda haraka iwezekanavyo kwa ajili ya utekelezaji wa mradi.

Source: Channel Ten Tv!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
5,975
Likes
6,063
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
5,975 6,063 280
Ni vema na tumechelewa kwa kweli.
 
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2016
Messages
1,262
Likes
2,440
Points
280
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined May 3, 2016
1,262 2,440 280
Ni jambo zuri
But nilidhani awamu hii hakutokuwa ni migao ya hovyo ya kukatika kwa umeme?
Sijui tren ya umeme ikianza itakuaje
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,424
Likes
903
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,424 903 280
Kila la kheri makonda...
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,616
Likes
831
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,616 831 280
Hakuna kitu alichofanya kikafanyika Mpaka leo hii,haya kaingia kwenye umeme Ngoja tuone nayo...

Ova
Mkuu Yale Magali Ya Police Yalio Tengenezwa Moshi Unayakumbka , Sahiv Kuna Magari Yanatengenezwa Na Kampun Ya Dar Coach
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,557
Likes
1,056
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,557 1,056 280
Ni jambo zuri
But nilidhani awamu hii hakutokuwa ni migao ya hovyo ya kukatika kwa umeme?
Sijui tren ya umeme ikianza itakuaje
Haaa haaaaa! Mara aaaaah wamekata mko porini
 
M

Manala An Academician

Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
46
Likes
20
Points
15
M

Manala An Academician

Member
Joined Oct 10, 2016
46 20 15
Tunakutakia kila la heri mwakilishi wa rais wetu kipenzi
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
7,907
Likes
12,865
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
7,907 12,865 280
hongera zake...
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,554
Likes
8,353
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,554 8,353 280
Hakuna kitu alichofanya kikafanyika Mpaka leo hii,haya kaingia kwenye umeme Ngoja tuone nayo...

Ova
Atapitisha umeme na ufipa pia.
 

Forum statistics

Threads 1,214,124
Members 462,499
Posts 28,502,013