Makonda kutangaza ujio wa Rais wa Congo, je yupo sahihi?

pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,480
Points
2,000
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,480 2,000
Makonda kutangaza ujio wa Rais wa Congo je yupo sahihi? Navyojua makonda usimamizi wake kwa shughuli za kiserikali unaishia dar es salaam pekee. maswala ya kitaifa na kimataifa anayotangaza je kurungenzi ya habari hau msemaji wa ikulu hau wizara ya mambo ya nje imemuagiza atangaze hau taarifa za ikulu yeye ndiye anakua wa kwanza kupokea!!? mwenye uelewa wa haya mambo atujuze.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,454
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,454 2,000
Awamu ya tano wanajua kufuata taratibu ,sheria na kanuni?wenyewe ni full mikurupuko hakuna cha protocol wala nini ni kujiendea tu kama ng'ombe machungani .
 
macson3

macson3

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
404
Points
500
macson3

macson3

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
404 500
Waziri alishatangaza,Mkuu wa Mkoa alikua anasisitiza maandalizi ikiwemo usafi wa jiji,hivyo hakuna tatizo lolote hata wewe unaweza kusisitiza usafi wa mtaa wako boss.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,705
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,705 2,000
Minister without portifolio... michezo yeye, kimataifa yeye, maafa yeye, wasiojulikana sijui ni yeye pia.. ?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,447
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,447 2,000
Makonda kutangaza ujio wa Rais wa Congo je yupo sahihi? Navyojua makonda usimamizi wake kwa shughuli za kiserikali unaishia dar es salaam pekee. maswala ya kitaifa na kimataifa anayotangaza je kurungenzi ya habari hau msemaji wa ikulu hau wizara ya mambo ya nje imemuagiza atangaze hau taarifa za ikulu yeye ndiye anakua wa kwanza kupokea!!? mwenye uelewa wa haya mambo atujuze.
Tatizo la kuja mjini miaka miwili iliopita
Dar miaka yote toka awamu ya kwanza,Rc hutangaza ujio wa wageni kwa wakazi wake wajiandae na mapokezi
Toa kwanza tongo tongo kabla ya kumvamia Makonda,anatekeleza jukumu lake
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,110
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,110 2,000
Msemaji wa Tff yeye , afsa habari wa bakwata yeye , afisa habari wa wema yeye ! mkaribisha wageni yeye !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,110
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,110 2,000
Tatizo la kuja mjini miaka miwili iliopita
Dar miaka yote toka awamu ya kwanza,Rc hutangaza ujio wa wageni kwa wakazi wake wajiandae na mapokezi
Toa kwanza tongo tongo kabla ya kumvamia Makonda,anatekeleza jukumu lake
Acha uongo !
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,679
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,679 2,000
Ushatoka kwenye chibuku
Wewe upo mjini siku nyingi toka kyela,kina makamba,lukuvi,kandoro wote walikua wanatoka hadharani,kutaja ruti atakayopita mgeni na kuwaomba wananchi wajitokeze kwa wingi
Umemaliza utata. Sio hivyo tu nakumbuka ujio wa Obama jinsi Rpc Kova wakati wa JK alivyokuwa anasisitiza usafi na usalama atakapo fika nchini.
 
K

Koko Mbwana

Senior Member
Joined
Feb 17, 2018
Messages
126
Points
225
K

Koko Mbwana

Senior Member
Joined Feb 17, 2018
126 225
Inategemea ataingia kupitia mkoa gani,Mara nyingi mkuu wa mkoa husika ndiye anayeutangaza ugeni huo na kuwahamasisha wananchi kumpokea mgeni huyo
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,580
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,580 2,000
Makonda kutangaza ujio wa Rais wa Congo je yupo sahihi? Navyojua makonda usimamizi wake kwa shughuli za kiserikali unaishia dar es salaam pekee. maswala ya kitaifa na kimataifa anayotangaza je kurungenzi ya habari hau msemaji wa ikulu hau wizara ya mambo ya nje imemuagiza atangaze hau taarifa za ikulu yeye ndiye anakua wa kwanza kupokea!!? mwenye uelewa wa haya mambo atujuze.

!
!
Atafikia Mkoani Kwake. Hivi Kuna Cheo Cha Naibu Raisi?
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,642
Points
2,000
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,642 2,000
Makonda kutangaza ujio wa Rais wa Congo je yupo sahihi? Navyojua makonda usimamizi wake kwa shughuli za kiserikali unaishia dar es salaam pekee. maswala ya kitaifa na kimataifa anayotangaza je kurungenzi ya habari hau msemaji wa ikulu hau wizara ya mambo ya nje imemuagiza atangaze hau taarifa za ikulu yeye ndiye anakua wa kwanza kupokea!!? mwenye uelewa wa haya mambo atujuze.
Mkuu ni AU na sio HAU
 

Forum statistics

Threads 1,307,100
Members 502,332
Posts 31,601,643
Top