Makonda, Gambo na Tulia kiboko ya UKAWA.


sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,145
Likes
1,505
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,145 1,505 280
Makonda, Gambo na Tulia ni vijana wanaofanya vizuri katika nafasi zao za uongozi na kuwafanya vijana wa Bavicha kuweweseka nao.

Ni kama mchezaji mpira anayesumbua kwenye namba yake. Chamsingi vijana tupendane na tushirikiane bila kuoneana wivu wa kitoto, hayo ndiyo maendeleo.
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
'Wasikilize wanao kuunga mkono, ila wasikilize zaidi wale wanao kukosoa'

KADA
 

Forum statistics

Threads 1,273,512
Members 490,428
Posts 30,483,678