Makonda ana nini? Watu wameichukia timu ya Taifa ghafla,wamefurahi imefungwa,Ndugai anachekea chini ya meza!

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
6,406
2,000
Tusaidiane jamani

Timu ya taifa imechukiwa ghafla
Kuna haja ya kiongozi wa kitaifa kusafisha hali ya upepo

Maana sasa kuna Timu ya Taifa ya CCM na ya CDM, na ya wasio na vyama,timu ya Taifa imemeguka vipande

Namuona ndugai akichekea chini ya meza
 

Del a boss

JF-Expert Member
Apr 4, 2013
374
500
Tusaidiane jamani

Timu ya taifa imechukiwa ghafla
Kuna haja ya kiongozi wa kitaifa kusafisha hali ya upepo

Maana sasa kuna Timu ya Taifa ya CCM na ya CDM, na ya wasio na vyama,timu ya Taifa imemeguka vipande

Namuona ndugai akichekea chini ya meza
Ushindi wa ccm uko mikononi mwa Nec n policcm
 

New Nytemare

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
3,218
2,000
Tusaidiane jamani

Timu ya taifa imechukiwa ghafla
Kuna haja ya kiongozi wa kitaifa kusafisha hali ya upepo

Maana sasa kuna Timu ya Taifa ya CCM na ya CDM, na ya wasio na vyama,timu ya Taifa imemeguka vipande

Namuona ndugai akichekea chini ya meza
Huyu dogo DAB ana nuksi sana
 

exit

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
1,671
2,000
Timu ya taifa ina wachezaji wa kada zote, unapoweka ujinga wa siasa kwenye kipindi ambacho siasa imekuwa ni uadui kwa wengine lazima timu icheze chini ya kiwango tu.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
58,697
2,000
Miaka yote huwa hakuna timu ya taifa bali mkusanyiko tu wa wachezaji wanaoenda kushiriki na sio kushindana...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom