Makonda alichaguliwa na nani kuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa ya Taifa Stars ?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,415
2,000
Nimeona kwenye Gazeti la Mwananchi Ndugu Makonda akitambulishwa kama Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa ya Taifa Stars , huku katibu wa Kamati hiyo akitajwa kwa jina la Herisi Said , hivi hii kamati ya hamasa ina majukumu gani na iliteuliwa na nani kwa utaratibu upi ? inakuwaje watu wasio na mchango wowote kwenye soka wakapewa jukumu la uhamasishaji ?

Makonda mtu mwenye bifu kila mahali anawezaje kuwa mhamasishaji wa soka , mchezo ambao hajawahi kuucheza tangu azaliwe ? atamhamasisha nani ? Hakika mikosi ya Taifa stars inaletwa na mengi sana ! mtu aliyeshindwa kukomboa makontena yake ya biashara bandarini atahamasisha nini kwenye soka , mchezo unaohitaji pesa , umoja na mshikamano ?
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,955
2,000
Nadhani jifunze kutofautisha Benchi la Ufundi na Uhamasishaji

Makonda hakachaguliwa kwenye Bench la ufundi Bali ni Mhamasishaji tu Jambo ambalo halihitaji kujua Mpira wala Kutojua Mpira, Sasa unaposema hajawahi kucheza mpira sijui umekusidia kuprove nini wakati Bakhressa hajawaji kucheza hata Chandimu na anamiliki timu ya Azam lakini wewe kwenye Uhamasishaji tu unaanza kukosoa.

Watu tunapenda ujuaji kweli.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,415
2,000
Nadhani jifunze kutofautisha Benchi la Ufundi na Uhamasishaji

Makonda hakachaguliwa kwenye Bench la ufundi Bali ni Mhamasishaji tu Jambo ambalo halihitaji kujua Mpira wala Kutojua Mpira, Sasa unaposema hajawahi kucheza mpira sijui umekusidia kuprove nini wakati Bakhressa hajawaji kucheza hata Chandimu na anamiliki timu ya Azam lakini wewe kwenye Uhamasishaji tu unaanza kukosoa.

Watu tunapenda ujuaji kweli.
amechaguliwa na nani ?
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,131
2,000
Chuki yako dhidi ya bwana Makonda imefika climax, you are better than that, kipi kikubwa kuwa RC dar au kuwa mwenyekiti kamati ya uhamasishaji?
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
32,654
2,000
Kipindi Mo anachaguliwa kuwa mwenyekiti wa kusaidia Taifa Stars ishinde alichaguliwa na nani?
 

Malo Robi

JF-Expert Member
May 16, 2017
290
500
Upumbafu mtupu tff wanatufanyia. Mpira wa ushindi hauhitaji mtu akuhamasishe ili uucheze au kuushangilia.

Badala ya kutengeneza Mpango mkakati wa kuifanya taifa stars ili iwe timu imara wao wanataka watu wapige makelele ili washinde.

Nyambafu zao kabisa, mpira ni mguuni si mdomoni. Akina makonda na wenzao wanapoteza muda tuu.
TFF wajitafakari kwa hili.

Huna mpango mkakati hakuna ushindi wowote na huwezi mshinda popote!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,525
2,000
Nimeona kwenye Gazeti la Mwananchi Ndugu Makonda akitambulishwa kama Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa ya Taifa Stars , huku katibu wa Kamati hiyo akitajwa kwa jina la Herisi Said , hivi hii kamati ya hamasa ina majukumu gani na iliteuliwa na nani kwa utaratibu upi ? inakuwaje watu wasio na mchango wowote kwenye soka wakapewa jukumu la uhamasishaji ?

Makonda mtu mwenye bifu kila mahali anawezaje kuwa mhamasishaji wa soka , mchezo ambao hajawahi kuucheza tangu azaliwe ? atamhamasisha nani ? Hakika mikosi ya Taifa stars inaletwa na mengi sana ! mtu aliyeshindwa kukomboa makontena yake ya biashara bandarini atahamasisha nini kwenye soka , mchezo unaohitaji pesa , umoja na mshikamano ?
atakuwa alijichagua tu huyu, si bure!
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
31,873
2,000
Ambao hamkuwahoji walishafanya nini labda, acheni wivu wa kike, aliyepewa kapewa tu
Nani kakupa mamlaka ya kunichagulia wa kuhoji. Nasema Makonda hafai popote katika uongozi. Ana kashfa za kuvamia Clouds kama mwizi,amefoji vyeti,kaitia nchi kwenye ugomvi na wafadhili.

Haji Manala anarekodi kali,hakuna mwamasishaji ktk soka kwa sasa zaidi ya Haji. Mo Dewji ni mwekezaji mkubwa kuliko wote ktk michezo.

Makonda hafai
 

UCD

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
7,668
2,000
Nimeona kwenye Gazeti la Mwananchi Ndugu Makonda akitambulishwa kama Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa ya Taifa Stars , huku katibu wa Kamati hiyo akitajwa kwa jina la Herisi Said , hivi hii kamati ya hamasa ina majukumu gani na iliteuliwa na nani kwa utaratibu upi ? inakuwaje watu wasio na mchango wowote kwenye soka wakapewa jukumu la uhamasishaji ?

Makonda mtu mwenye bifu kila mahali anawezaje kuwa mhamasishaji wa soka , mchezo ambao hajawahi kuucheza tangu azaliwe ? atamhamasisha nani ? Hakika mikosi ya Taifa stars inaletwa na mengi sana ! mtu aliyeshindwa kukomboa makontena yake ya biashara bandarini atahamasisha nini kwenye soka , mchezo unaohitaji pesa , umoja na mshikamano ?
Na wadau!! Wewe nani anakujua!! Wewe kaa hapa JF tu na propaganda zako tuu!@
 

Chukwuemeka Takpo

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
13,651
2,000
Nimeona kwenye Gazeti la Mwananchi Ndugu Makonda akitambulishwa kama Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa ya Taifa Stars , huku katibu wa Kamati hiyo akitajwa kwa jina la Herisi Said , hivi hii kamati ya hamasa ina majukumu gani na iliteuliwa na nani kwa utaratibu upi ? inakuwaje watu wasio na mchango wowote kwenye soka wakapewa jukumu la uhamasishaji ?

Makonda mtu mwenye bifu kila mahali anawezaje kuwa mhamasishaji wa soka , mchezo ambao hajawahi kuucheza tangu azaliwe ? atamhamasisha nani ? Hakika mikosi ya Taifa stars inaletwa na mengi sana ! mtu aliyeshindwa kukomboa makontena yake ya biashara bandarini atahamasisha nini kwenye soka , mchezo unaohitaji pesa , umoja na mshikamano ?
Ujinga ujinga tu,wakati mashindano yaanza hatukujua kuwa tunahitaji kufuzu? J
Mtu kama makonda anaufahamu gani kuhusu mpira? Hatuwezi fanikiwa Kwa zima moto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom