Makinda ainuwa Mikono kwa Tundu Lisu - TBC Live


M

MZAYONIST

Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
61
Points
0
Age
49
M

MZAYONIST

Member
Joined Nov 4, 2013
61 0
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
Spika kama siku zote angekuwa hivi mbona mambo yangeenda
 
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,755
Points
2,000
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,755 2,000
Lazima uwe shoga usipomkubali Tundu Lissu. Jamaa ni kichwa.
 
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
260
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
260 0
Hyo ya lisu ilikuwa hoja nyepes sana na
Mwanashria mkuu alijibu kirahs tu kwa mujb wa sheria
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,489
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,489 2,000
LIssu he is gifted one of the best MPs we have, may God bless him
 
Sir oby

Sir oby

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
328
Points
195
Sir oby

Sir oby

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
328 195
lisu sio mchezo bana the man is very genious hata kama hawatamkubali wataipenda kimya kimya
 
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
566
Points
225
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
566 225
Lissu ni jembe na hakuna asyempenda kiukwel.

Ag anamjua vizuri pamoja na Nchimbi.
 
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
1,497
Points
2,000
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
1,497 2,000
Hivi ingelikuwaje kama hii operesheni ingeendelea hata kwa siku saba tu,ingelikuwaje? kwa watu kulazimishwa kuzini na wakwe zao? mtu afanye mapenzi na mti kweli? hivi tofauti ya utawala wa Idd Amini na huu ni nini hasa?

Namshukuru Lissu kasema Mkuu wa majeshi,kamanda mkuu wa operesheni,wajeshi waliousika,waziri wa sheria na mwanasheria mkuu wamevunja katiba hivyo wawajibike wote kwa makosa ya jinai kwani jeshi haliruhusiwi katika operesheni za hivi unless Rais amedeclare State of Emergrncy

Heko T.Lissu.
Wanajeshi wengi ni wale wenye elimu ya kuungaunga hawana maamuzi sahihi kisa wanaogopa kufukuzwa kazi. Wakitumwa kufanya kitu hawana jajiment binafsi. Nchi imekwisha hatuna kitu. Most of them are the failure's
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,113
Points
1,250
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,113 1,250
Lissu ni level Nyingine...
Mbayuwayu alienda mbali na kutamani hata urais uende kwa Dr. Slaa, lakini Lissu asiwe mbunge
Chezea Antipas wewe,CV yake inajieleza yenyewe bila kuongezea sifa anazomwagiwa na wale aliosoma nao,kwa jinsi alivyokuwa anapasua mawimbi.
Big up kamanda Lissu.
 
S

sir unga

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
5
Points
0
S

sir unga

Member
Joined Nov 20, 2013
5 0
Actually lisu n mtu mwenye feeligs za dhati za kiuzalendo,interlectual by nature n mtu wa kawaida hautaweza kumsoma kirahisi.chadema wl ever never com down mijamaa n noma mbaya aise acha! Damu inayomwagika inarutubisha mti wa uhuru halisi uliokaribia 2015,mizimu ya mababu yamebumburuka.
 
MWAKISALU

MWAKISALU

Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
99
Points
125
MWAKISALU

MWAKISALU

Member
Joined Nov 1, 2013
99 125
Kila mwenye ufinyu wa uelewa muda wote atamuona lissu kichaa. Lakini nakwambia tukiwapata wabunge wengine japo 2 tu kama lissu tanzania ingeendelea sana. Hongera lissu. Tatizo la mwanasheria na mtu mwingine ni moja tu lissu kama mwanasheria anakwenda na misingi ambayo kama nchi lazima tuilinde. Tangu lini jeshi likahusika ktk operations za ndani na polisi wafanye nini? Jeshi si chombo cha kufanywa mgambo. Kaka lissu big up kamanda
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,713 2,000
Lissu ni zaidi ya Madiba!
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Points
1,195
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 1,195
Tundu Lissu ni zaidi ya mwanasheria huyu jamaa ana kipawa cha sheria tungekuwa na wanasheria 10 tu kwa Tanzania basi nchi ingekuwa mbali sana.Big up Tunndu Lissu jembe hazina ya Chadema na nchi kwa ujumla
 
M

mwakipokile

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
7
Points
20
M

mwakipokile

Member
Joined Dec 4, 2013
7 20
Naunga mkono hoja mheshimiewa, yaani hawa watu tunaoamin kuwa ni wana usalama ndio vilaza kweli kweli, na kinacho wasumbua si kingine bali ni njaa, kwan si tuko nao huku kitaa! We askar anaomba tushwa mpaka ya buku sembuse ije kuwa hayo mamilion ya wakulima? Na sio km wakubwa wao hawajui, wanajua sn ila kwa sababu lao moja ndio maana wanawakaushia tu, hii nchi ndugu yangu viongozi wite tuliowapa dhamana imewashinda sasa sijui tufanyeje, na hii yote ukiangalia inasababishwa na sisi wenyewe kwan watanzania sisi ni vilaza sn hivyo tusipoangalia tutakuwa na wakati mgum sn huko mbelen
 
M

mwakipokile

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
7
Points
20
M

mwakipokile

Member
Joined Dec 4, 2013
7 20
Huyo bi mkubwa nae anaboa sn, ye huwa anapenda sn kuleta udikteta bungen, km hv leo, mtu kayoa muongozo vzr tu juu ya wale mawadhili wenye dhamana kutokuwepo pale bungen, matokeo yake kaupotezea ule muongozo na kuangalia mambo mengine, sasa cjui maswali ya wale angeyajibu yeye"
 

Forum statistics

Threads 1,284,393
Members 494,072
Posts 30,824,346
Top