Makinda ainuwa Mikono kwa Tundu Lisu - TBC Live


mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,109
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,109 2,000
Lissu ni mkali wa sheria lakini kwenye chadema kachemka kwa kukubali kutumiwa
 
K

kabiko

Senior Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
135
Points
0
K

kabiko

Senior Member
Joined Nov 17, 2013
135 0
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
Utakuwa na mtindio wa ubongo wewe.... sasa unahitajika umtafute mh. lisu ili akuoneshe alichokifanya ikiwa hadi sasa hujaona....
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,571
Points
2,000
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,571 2,000
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
kwa akili yako sitashangaa kuona mwanao anakua wa mwisho darasani kwao.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0
Mkuu leo ni mara ya pili Werema anamkiubali Lissu na within this very same week . Lissu wanamjua sema ni dharau tu ila ukweli ndiyo huo.Nchimbi kwisha kabisa kazi yake .Mawaziri wanatakiwa wapitishwe na Bunge wawe very drilled hadi mwisho .Mauaji ya Soweto slowly ukweli unakuja maana watu wataendelea kupiga kelele hadi waelewe kuunda Tume ya kimahakama tu .
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,403
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,403 2,000
Mbna niliskia nchimbi ndio next fastjet
 
CHIMBULI WA CHIMBULI

CHIMBULI WA CHIMBULI

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
462
Points
250
CHIMBULI WA CHIMBULI

CHIMBULI WA CHIMBULI

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
462 250
Hakuna kitu ni kuropoka tu
Jaribu nawe ukaropoke uone kama ni virahisi we unaropoka haulipwi yeye analipwa huoni kuwa we huna cha kueleza hapo MACCM ndo zenu
 
Zeng

Zeng

Senior Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
186
Points
195
Zeng

Zeng

Senior Member
Joined Apr 14, 2012
186 195
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
Tundu jembe, wanaobeza ni siasa zao za kinafiki tu
 
F

frank shoki

Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
10
Points
0
F

frank shoki

Member
Joined Aug 25, 2013
10 0
Mwigulu Yule ni chizi nyie mwangalieni tu macho yake ni kichaa Yule .
 
T

theoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
378
Points
0
T

theoka

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
378 0
honestly namkubali sana huyu baba mungu amrinde,nijasiri,anaijua sheria tatizo vurugu kwenye chama chake he deserve to be AT
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,869
Points
2,000
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,869 2,000
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
Na huwezi kuona,kaa pembeni kama huna akili unafikiri utamuelewa lissu? Ndo maana walisema wanachama/ wanaounga mkono ccm ni wajinga na maskini,ww ukiwamo
 

Forum statistics

Threads 1,284,817
Members 494,236
Posts 30,840,920
Top