Makinda ainuwa Mikono kwa Tundu Lisu - TBC Live


Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,232
Points
2,000
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,232 2,000
Sijawai kuwa na Imani na Jeshi letu ata siku moja,ni Waonevu sana
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,018
Points
1,500
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,018 1,500
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,

Pia AG Werema amekubali kuwa Lisu yuko kamili.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,531
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,531 2,000
Ni ngumu kuamini kama mambo haya yanafanyika TZ!Ukatili huu waliofanyiwa hasa wakina mama ni zaidi ya ukatili wa makaburu kwa wana mama wa South Afrika enzi za ubaguzi wa rangi!

Zitto(MB)kwenye page yake ya facebook kaandika:"Mwananchi mmoja alilazimishwa na Askari kuchora picha ya chatu kwa kutumiwa wembe kwenye paja lake. Vile vile Bi. Neema Moses wa Babati alivuliwa nguo na kulazimishwa afanye mapenzi na wakwe zake na pia kuingizwa chupa sehemu zake za siri"

Kule Mkoani Mara ripoti imesema kuna akina baba walilazimishwa kufanya mapenzi na mizoga yao ya ng'ombe huku maaskari wakiwapiga picha na kucheka!

Serikali ya JK imejiondolea yenyewe haki ya kutawala kikatiba!JK anaongoza serikali dhalimu kulko zote barani Afrika!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,743
Points
2,000
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,743 2,000
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
ndiyo huyo lissu vasko dagama alisema bora slaa awe rais kuliko lissu kuwa mbunge. asa bunge likikosa watu kama lissu litakuwa bunge kweli au kichaka cha wavuta sigara------ kama mwigulu!
 
GIBA KB

GIBA KB

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
368
Points
170
GIBA KB

GIBA KB

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
368 170
ccm najua hammpend zitto lkn mkubal ni reserve ya wanasheria wazuri Tanzania....nashukuru kwa kuchaguliwa kuwa mwanasheria mkuu wa cdm
 
C

CALMAN

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
190
Points
195
C

CALMAN

Senior Member
Joined May 23, 2013
190 195
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
Utaelewa kesho we si ni slow learner maccm mna mtindio wa ubongo akili yako ndogo lazima utawaliwe na akili kubwa gifted tumempata sana
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,641
Points
2,000
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,641 2,000
Tuwekeeni hiyo ripoti humu kwa walioipata
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Points
1,500
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 1,500
tanesco amani ni janga kubwa. naangalia bunge mnakata umeme wenu. Ngoja nijaribu koroboi kama kiongozi wetu alivyoshauri.
Kwa nini huyu waziri anayesimamia wizara inayihusu TANESCO asijiuzulu? Huyu ni mzigo mzito sana!
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
Ukachukue mshiko wako mtaa wa ufipa!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Tundu Lissu ni mropokaji wa kawaida tu...
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Points
195
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 195
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
Lissu jembe anafaa kuwa waziri mkuu
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,304
Points
1,225
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,304 1,225
Me nilishamuiniulia mikono tundu lissu siku nyingi sana
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 1,250
Kaweka umakini sana! !!!

Hii ni nzuri sababu watu walipata avenue ya kitembea vifua mbele baada ya kusema yale!!!!!

Good job Lissu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,584
Members 494,675
Posts 30,867,519
Top