Makinda ainuwa Mikono kwa Tundu Lisu - TBC Live


M

mrelbattawy

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
564
Likes
13
Points
35
M

mrelbattawy

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
564 13 35
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
Lissu ni resource kwa nchi
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,008
Likes
473
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,008 473 180
Hii ngoma inabidi ccm ikubali kulipangua baraza la mawaziri otherwise ni kaburi la ccm
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
125
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 125 160
tanzania tukipata wanasheria wabunge 10,kama tundu lissu nchi hii mambo yangekwenda tu....
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,239
Likes
4,016
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,239 4,016 280
Hivi ingelikuwaje kama hii operesheni ingeendelea hata kwa siku saba tu,ingelikuwaje? kwa watu kulazimishwa kuzini na wakwe zao? mtu afanye mapenzi na mti kweli? hivi tofauti ya utawala wa Idd Amini na huu ni nini hasa?

Namshukuru Lissu kasema Mkuu wa majeshi,kamanda mkuu wa operesheni,wajeshi waliousika,waziri wa sheria na mwanasheria mkuu wamevunja katiba hivyo wawajibike wote kwa makosa ya jinai kwani jeshi haliruhusiwi katika operesheni za hivi unless Rais amedeclare State of Emergrncy

Heko T.Lissu.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,355
Likes
9,981
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,355 9,981 280
Utakuwa na utindio wa ubongo kama hukubali Tundu Lisu ni kichwa!
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,295
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,295 18 135
huyo lisu kafanya nini cha maana sasa mimi nimeona anapiga kelele tu.
kutokana na swine, inferiority na stupidious IQ za watu kama wewe huwezi kumuelewa kabisa.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Kwa mara ya kwanza nimemuona Spika wa bunge Makinda akimkubali Lisu kama mwanasheria wa ukweli ni baada ya Lisu kuinuka kutaja vifungu vya sheria na katiba juu ya kazi za jeshi la wananchi na siyo kupewa amri ya kwenda kuuwa watu ndani ya nchi yao kwenye maeneo ya Wafugaji ''Leo nimekukubali umeongea sheria tupu wewe ni mwanasheria''

Pia Lisu aliwataka Pinda, mwanasheria mkuu wa serikali, mawziri na watumishi wa serikali kuanchia ngazi kama alivyowajibika Alihasan mwinyi na wenzake miaka ya 70s baada ya kwenda kuuwa watu kwenye operesheni maalum eti kuwasaka wachawi.,

Bungeni Live,
Lisu na jembe japo kwa Magamba wanamuona kama janga kwa mambo yao yasiyo na tija kwa jamii na Taifa kwa ujumla
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Likes
3
Points
33
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 3 33
Nasikia Nchimbi mavi yanagonga chupi
 

Forum statistics

Threads 1,273,092
Members 490,268
Posts 30,471,083