Makato ya matumizi ya ATMs za Benk ya NBC ni makubwa mno

muyumbu

Member
Jul 3, 2014
23
45
Mimi ni mteja wa NBC na jana nilitoa pesa kupitia ATM zao za pale Shoppers Mikocheni jijini Dar.

Nilitoa laki 4 mara 2 yani miamala miwili chakushangaza wamenikata elfu 3 kwa kila muamala jumla elfu 6

Hii kwenu ikoje wadau na nimewapigia customers care yao mara 2 sijapata majibu yalionyooka zaidi ya kuishia kukatiwa simu kwa ahadi ya kupigiwa tena badae ila kimya hadi sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,814
2,000
Njoo CRDB
ATM charge nadhani ni sh 700 kama sijakosea
1200 kwenye ATM
4700 counter

Loyal customer hujui hata unakatwa sh.ngap au we unapewa discount na kimei
Screenshot_20191212-093023_1576132268214.jpeg
 

LadyRed

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
9,642
2,000
Hata zamani pia ilikuwa ni 600 sio 700
Dear Loyal customer
Nakukoma kwa vichambo leoo mbonaa...nimenyoooka baba😂

Nadhani effect pia ya kutumia sm accounts ambazo zina free charges hapo unakua hujui wanakata bei gani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom