Makatibu wa wilaya wa CCM graduates hawafiki watano nchi nzima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makatibu wa wilaya wa CCM graduates hawafiki watano nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 4, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Habari kutoka ndan ya CCM, KWA katibu wa CCM mkoa fulani, aliniuma sikio kuwa CCM Inamatatizo sana kwasababu makatibu wa CCM ngazi ya mikoa na wilaya Graduates hawafiki wa Tano.

    Ingawa wao wanahimza kusoma kinafiki.
     
  2. v

    valbert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto wa wakubwa hao wasome ya nin wakat wanawekwa tu acha wasomi tujazane kazi hamna halafu tuone tutachotokea..
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani wao ccm wanataka wasomi ili wawachallenge kwa sasa wanakumbatia wasio roma ili waweze kufanya wanachotaka bila kuulizwa
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hapo ni ukweli mtupu.Rafiki yangu wa karibu ni katibu wa CCM Wilaya fulani.Hana shule kabisaaaa.Alisoma mpaka std 7.sasa anakula maisha bora.Kweli kusoma sana hakuna faida ndani ya TZ.
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,312
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Walimkatalia Mrema nyakati zile URAIS eti hana DEGREE. sasa wanasema ujue kusoma na kuandika unaweza kuwa KIONGOZI. Mfano Mbunge wa KOROGWE. shule za nini ikiwa UONGOZI ujue kusoma tu na kuandika?
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,206
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    CCM hawana historia ya kujali elimu na ndio maana wametelekeza shule za kata na hata walimu, ndio iwe kwa makatibu wa chama?? Wanajua kabisa wakiwaendeleza halafu wakajitambua itakuwa balaa. We fikiria Nape na cheo alichonacho elimu yake ni ya kuunga unga sana.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Waacheni hivyo hivyo,kimyaaaa...
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hakuna kiongozi wa ccm anayeweza kukubali kuwa challenged ndo maana wanapata nguvu kutoka kwa Watz wenye shule finyu!
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,483
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Wako wengi sana kuna yule Lameki Airo wa Rolya std 7 ya mwisho kabisa,CCM ni mambumbumbu tu.
     
  10. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ikitokea wakitangaza kazi za ukatibu wa Wilaya, then wee kama graduate utaomba kweli? utaweza maziwa kuita asali na mkaa mweusi kuita chaki nyeupe? Yataka vichwa zuzu tu ndo wanaoweza kufanya hayo
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usishangae wala kujidanganya kuwa elimu haina faida. Ulitegemea mbumbumbu kama Yusuf Makamba awateue watu waliokwenda shule siyo? Hiyo ndiyo CCM kinacho-matter hapa si elimu yako bali ni mtoto wa nani au anajuaje kujipendekeza na kujikomba kwa wakubwa hata kugawa mwili kwa akina sisteri.
     
  12. i411

    i411 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 787
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona baraza lote la mawaziri limejaa ma dokta na hakuna lolote linaloongeza faida kwa watanzania. Yani walioo soma sana tanzania ndio waoga kabisaa kuwa wabunifu wamezoee ajira tuuu na kufuja mali za uma hata wakichemsha hawaachii ngazi.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nasubiria matokeo kwa makatibu walio risiti
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli mtupu uliyozungumza bana hawataki watu wenye elimu naona
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kirumbe Ng'enda aliyekuwa Katibu wa Mkoa Dar kabla ya kutimuliwa mwaka jana elimu yake ni ya Msingi 1983 huko Kigoma.
     
  16. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    inasemekana ni rahisi kumtawala mjinga asiye na elimu
     
  17. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2015
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 3,822
    Likes Received: 1,812
    Trophy Points: 280
    Kana wewe ni msomi jiunge na ccm, gombea nafasi ambayo haina msomi.usomi wako hauna maana kama hushiriki bali unalalamika
     
  18. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    kumbe kamati yao ya taifa(nec) inawaburuza hawa wa viongoz wa wilaya na kata kisa hawana elimu... (+polisi)

    hatari sn.
     
  19. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    kumbe kamati yao ya taifa(nec) inawaburuza hawa viongoz wa wilaya na wa kata kisa hawana elimu... (+polisi)

    hatari sn.
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2015
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja huku nilikuwa na shida ya kadi za chama badala ya sh 300 kwa kadi kanambia nitoe 900 kwa kadi ili nizipate faster.....from that day......
     
Loading...