Makao Makuu ya Serikali ya Muungano yatakuwa wapi?


Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
wadau amani iwe juu yenu.

nimekuwa nikijiuliza kuwa since ikulu ya magogoni ndio ilikuwa makao ya serikali yetu tukufu ya TANGANYIKA (najivunia TANGANYIKA kurudi tena) sasa swali kuu ni kwamba, je makao makuu ya serikali ya muungano yatajengwa wapi? je ni dar, zanzibar au chumbe?
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Makao makuu ya serikali ya Tanganyika yanapaswa kuhamia dodoma haraka, hii ikulu ya sasa ni makao makuu ya serikali ya muungano..Nilishatoaga maoni kuwa ikulu ihame..
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
Makao makuu ya serikali ya Tanganyika yanapaswa kuhamia dodoma haraka, hii ikulu ya sasa ni makao makuu ya serikali ya muungano..Nilishatoaga maoni kuwa ikulu ihame..
We vipi bana, kwani maoni yako ni sheria.

Mimi sitaki hata kuusikia huo muungano wenyewe, wa nini mimi?!

Hawa Wapemba tapeli, oooh mkiungana na sisi mtapata karafuu kwa ajili ya kujichua, mimi si siku moja nikajichua na salimia, weeeee, siamini kama nimeweza kuzaa. Hawana maana hawa, wache wende zao wallah!
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,472
Likes
46
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,472 46 145
wazanzibar wamesema kama ni ikulu ya muungano watatoa nyumba ya vyumba viwili sebule ya rais kufanya kazi zake na chumba cha kulala.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Huu Muungano una faida gani kwa Bara?

Gharama za kuendesha Muungano ni bara kutoa 97% na Visiwani kutoa 03%???

Kwa nini mateso yote haya?? Sii bora tu tutengene kila mtu ajiunge Afrika Mashariki kivyake???

Je Ikulu ya Muungano Bara watajenga wenyewe??

Why all these?
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Hapo ndipo ukweli tuakapojua kuwa serikali tatu maana yake ni kuvunja muungano. Hata kama rais wa muungano atabaki magogoni na yule wa tanganyika kuwa Dodoma; ukweli ni kuwa atakuwa hana nguvu tena. Kila mshiriki wa muungano ataangalia mambo yake mwenyewe isipokuwa tu pale tunapokuwa na mambo kimataifa. Wananchi watajishughulisha zaidi na yale yanayoendeleza usitawi wa serikali ya ama Tanganyika au Zanzibar,
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,039
Likes
6,740
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,039 6,740 280
Kama kuna Jambo Gumu ambalo serikari unaona shida kulitekeleza basi ni kuhamia Dodoma ! Hakuna dalili ya kuhamia Dodoma kabsa ! Rasimu ya katiba mpya haijaupa umuhimu wa suala la kuhamia Dodoma . Watu wengi hawataki serikari tatu ili kuepuka gharama za kuziendesha lakini Nina Imani Wakihakikishiwa kwa asilimia zote Kuwa serikari tatu zitawezesha kuhamia Dodoma na kuliepusha jiji na foleni lazima watazikubali.lakini kinyume na hapo hawataki serikari tatu
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,039
Likes
6,740
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,039 6,740 280
Gavana wa ZNZ abaki huko na Gavana Wa Bara abaki magogoni Rais ahamie Dodoma
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
wadau amani iwe juu yenu.

nimekuwa nikijiuliza kuwa since ikulu ya magogoni ndio ilikuwa makao ya serikali yetu tukufu ya TANGANYIKA (najivunia TANGANYIKA kurudi tena) sasa swali kuu ni kwamba, je makao makuu ya serikali ya muungano yatajengwa wapi? je ni dar, zanzibar au chumbe?
Kutokana na viongozi wa juu wa SERIKALI niliobahatika kuongea nao wamependekezwa kujengwa MOSHI KILIMANJARO. Tunawakaribisha sana KILIMANJARO KWENYE FURSA ZA UWEKEZAJI.
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
766
Likes
5
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
766 5 0
Makao makuu ya serikali ya Tanganyika yanapaswa kuhamia dodoma haraka, hii ikulu ya sasa ni makao makuu ya serikali ya muungano..Nilishatoaga maoni kuwa ikulu ihame..
You are right
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,513
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,513 2,461 280
wadau amani iwe juu yenu.

nimekuwa nikijiuliza kuwa since ikulu ya magogoni ndio ilikuwa makao ya serikali yetu tukufu ya TANGANYIKA (najivunia TANGANYIKA kurudi tena) sasa swali kuu ni kwamba, je makao makuu ya serikali ya muungano yatajengwa wapi? je ni dar, zanzibar au chumbe?
Mkuu naona makao Makuu ya serikali ya Muungano yatakuwa Dar. Halafu Makao makuu ya Tanganyika yanakuwa Dodoma ndani ya Ikulu ya Chamwino. Haya mambo yapo wazi kabisaaaaa.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
wadau amani iwe juu yenu.

nimekuwa nikijiuliza kuwa since ikulu ya magogoni ndio ilikuwa makao ya serikali yetu tukufu ya TANGANYIKA (najivunia TANGANYIKA kurudi tena) sasa swali kuu ni kwamba, je makao makuu ya serikali ya muungano yatajengwa wapi? je ni dar, zanzibar au chumbe?


 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,609
Likes
1,049
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,609 1,049 280
Serikali tatu ni fumbo kubwa sana,binafsi hii hoja kupitishwa na tume naiona kama vile ni hatua kubwa sana ya kipimo cha uzalendo.Hapa naona hesabu hii rahisi wamewachia watanzania wenyewe waamue nini cha kufanya kwani hesabu hiyo ni je
a). 1+1=2?
b). 1+1=3?
c). 1+1=1?
d).Kwanini jibu ni "a" , "b" au "c"?
d).Nini muundo wake kama jibu ni "a" ,"b" au ,"c"?

My take: 1+1=1 (mistari miwili iliyo sambamba kamwe haikutani na unapojaribu kuikutanisha kutoka umbali uliopo kati yao unapata mstari mmoja mmyoofu).Hii inawezekana tu iwapo vikwazo vyote vitabashiriwa kama havipo.(ukanda,udini,ukabila,uvyama na ubaguzi wa rangi).

Tukumbuke iliyotolewa ni rasimu (pa kuanzia ili kumalizia),na swali lako linaweza kupata jibu iwapo tu maswali hapo juu yataweza kujibiwa.Kama ulisoma hisabati hapo zamani jaribu kuzikumbuka angalau zile hesabu za "LOGIC".
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Alhamdulillah, Katika kitu cha maana zaid kilichofanyika kwenye uongoz huu ni kurudisha Serikali huru ya Tanganyika tukiwa kwenye mchakato wa kuvunja muungano huu wa nguvu za giza, hakuna haja ya kuingia Gharama za kujenga makao makuu ya Serikal itayokufa muda mchache baada ya kuzaliwa, Jakaya aruhusiwe kugombea urais wa Tanganyika as alikuwa wa Tanzania!
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Hivi watanganyika hamjawahi kusikia muungano wowote kuvunjika duniani mpaka leo muone maajabu?jipangeni kwa tanganyika yenu na ndio taifa lenu,mkataa kwao mtumwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749