Makao makuu ya CHADEMA yapo wapi?


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Wadau naomba mnifahamishe yalipo makao makuu ya Taifa ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Wadau naomba mnifahamishe yalipo makao makuu ya Taifa ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).
Unataka nini?

Isije ikawa stori ya Soggy Doggy na mwarabu mwenye pikipiki.
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
30
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 30 145
Wadau naomba mnifahamishe yalipo makao makuu ya Taifa ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).
Nenda katika tawi la Chadema lililo karibu nawe. Kila kitu wewe ulizia hapo...
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
nenda katika tawi la chadema lililo karibu nawe. Kila kitu wewe ulizia hapo...
Ndio maana kuna Internet na Mawasiliano mengine, Mimi ni Mtanzania but nipo nje ya nchi. By the way Makao Makuu sio idara ya siri kwamba eti mtu hatakiwi kujua, kama yupo mdau anayefahamu anielekeze tafadhari, mimi kama Mtanzania I deserve to know the H.Q of the Leading Opposition Party.
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,040
Likes
5,930
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,040 5,930 280
Dar es Salaam, Kinondoni.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Kinondoni Dar es Salaam.
Hawa Chadema wana behave kama wezi, yaani hawajiamini; hata kutaja makao makuu ya Chama inakuwa issue?!!!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Makao Makuu ya Chadema hapo mwakani baada ya kutembelewa......

wtc-2-plane.jpg


Msijali sana picha, sasa hivi nasubiri mechi ya Real Madrid na Barcelona FC....

Bado saa moja na dakika 20 tu mambo yanawaka...... WaKA WAKA....
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Kinondoni Dar es Salaam.
Hawa Chadema wana behave kama wezi, yaani hawajiamini; hata kutaja makao makuu ya Chama inakuwa issue?!!!
MLa mbivu ni mtu mbishi, tangu primary xul, ameuliza makusud baada ya kubishana na mkewe. Kwi kwi kwi...
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
Kinondoni Dar es Salaam.
Hawa Chadema wana behave kama wezi, yaani hawajiamini; hata kutaja makao makuu ya Chama inakuwa issue?!!!
TEMA MATE CHINI! Makao makuu CHAMA CHA MAJAMBAZI ya wilaya,Mikoa na yale ya Dodoma walijenga wazazi wetu enzi hizo! Yale ya CHADEMA ni ya muda yapo Kinondoni
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Makao Makuu ya Chadema hapo mwakani baada ya kutembelewa......

wtc-2-plane.jpg


Msijali sana picha, sasa hivi nasubiri mechi ya Real Madrid na Barcelona FC....

Bado saa moja na dakika 20 tu mambo yanawaka...... WaKA WAKA....
umefuliwa, haters wa CDM mtajinyonga!
 
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
Makao Makuu ya Chadema hapo mwakani baada ya kutembelewa......

wtc-2-plane.jpg


Msijali sana picha, sasa hivi nasubiri mechi ya Real Madrid na Barcelona FC....

Bado saa moja na dakika 20 tu mambo yanawaka...... WaKA WAKA....

duh mkuu umenena!umenifurahisha sanaaaaaa
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Kinondoni Dar es Salaam.
Hawa Chadema wana behave kama wezi, yaani hawajiamini; hata kutaja makao makuu ya Chama inakuwa issue?!!!
Sikulaumu kwa jibu lako lililooza. Najua unakabiliwa na tatizo dogo tu. Kachimbe dawa then endelea na usingizi. Ukiamka unaweza ukaachana na majibu yako yasiyo na mbele wala nyuma.
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
ni pale kinondoni,karibu na makaburi ya huku juu,acha yale mapya mapya wanayozikwa vigogo,kama unaingia ndani ndani,basi humo humo..
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Makao Makuu ya Chadema hapo mwakani baada ya kutembelewa......

wtc-2-plane.jpg


Msijali sana picha, sasa hivi nasubiri mechi ya Real Madrid na Barcelona FC....

Bado saa moja na dakika 20 tu mambo yanawaka...... WaKA WAKA....

hahahahahahahahahaa...
Sikonge, wageni wengine wanaleta belated mchango wa kampeni.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Kijana,

wewe kweli mgeni humu ndani na hunifahamu. Kuanzia leo kumbuka jina la SIKONGE.

NGURUWE PITA, LEO SINA MKUKI.

Kwa sababu naona wewe ni Chadema, chama cha Dr wa kweli Slaa, sintakimbilia mkuki nyumbani.

umefuliwa, haters wa CDM mtajinyonga!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Ndio maana kuna Internet na Mawasiliano mengine, Mimi ni Mtanzania but nipo nje ya nchi. By the way Makao Makuu sio idara ya siri kwamba eti mtu hatakiwi kujua, kama yupo mdau anayefahamu anielekeze tafadhari, mimi kama Mtanzania I deserve to know the H.Q of the Leading Opposition Party.
Don't go for easy answers/way; look for it and you shall find; the time for spoon feeding is over
 

Forum statistics

Threads 1,236,767
Members 475,220
Posts 29,267,999