Makao makuu ya CHADEMA hapaingiliki toka Lwakatare akamatwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makao makuu ya CHADEMA hapaingiliki toka Lwakatare akamatwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taswira, Mar 22, 2013.

  1. Taswira

    Taswira JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2013
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimefika makao makuu ya CHADEMA kwa lengo la kupeleka barua ofisi ya Hazina. Nimepekuliwa kuanzia kuvua viatu,mifukoni na nikaamuliwa kuacha simu mapokezi(mlinzi wa CHADEMA). Nimehamaki kuona hali ile,Haikuwa kawaida ya CHADEMA kufanya upekuzi huu.

    Maswali mengi sana, nimeulizwa hadi kazi ninayoifanya na ndugu zangu wa karibu. Inaokena sakata la Lwakatare limekichanganya chama sana. Walinzi wapo sharp sana kuhakikisha muda wote mgeni upo kwenye uangalizi.

    CHADEMA" kikulacho kinguoni mwako"
     
  2. master peace

    master peace JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2013
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana, mwendo ni huo huo mpaka kieleweke.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2013
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii nayo news alert?
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,479
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    chadema ni serikali ya mioyoni mwetu!
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,783
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Chadema haikwepeki.
     
  7. Taswira

    Taswira JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2013
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lwakatare sagga inaonekana kukichanganya chama.
     
  8. tetere

    tetere JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2013
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 962
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hili ndilo CCM walilokuwa wanlitaka. Kwamba CHADEMA wataanza kukimbia kivuli chao wenyewe. Nadhani ni wakati muafaka wa CHADEMA ku-strike a good blow to their oponents (CCM). This would have been the best time kwa CHADEMA kuibuka na kiboko na wakachapa tena!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2013
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,414
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Ni suala la usalama tu, Parokiani kwetu tangu last week waumini wanaoingia kwa ajili ya ibada wanakaguliwa sana hasa kwa kutumia sensors, unadhani ni kwasababu Lwakatare amekamatwa?
     
  10. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,612
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Safi sana! Isije ikawa ulitumwa na magamba kuweka kitu hatari hapo then ukishafanikisha policcm waje baada ya muda waseme ni viongozi wa Chadema!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Naunga hoja mkono!

    Pigwa mtu seach mpaka kunani kudadeki!
     
  12. K

    Kalenga-Iringa JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2013
    Joined: Nov 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hHAHAHA,
    Mbona mie nimeingia pale juzi na kikamera changu kwenye shati hawajakiona?
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,989
    Likes Received: 6,892
    Trophy Points: 280
    tatizo wewe upo chadema ila umekaa kimagambamagamba.
     
  14. r

    robert2015 New Member

    #14
    Mar 22, 2013
    Joined: Mar 13, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa chadema mwendo mdundo rafiki yako kumbe adui wako mzidi kuwa makini
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Mar 22, 2013
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,163
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    Ni nini content ya hiyo Barua????
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 22, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Safi sana. security assurance must be complied!
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2013
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    "...limekichanganya chama sana..."

    Unamaana gani? AU .. Unataka tueelewe nini na Matamshi hayo!!?
     
  18. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2013
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Taswira=Masalia group!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,208
    Likes Received: 4,288
    Trophy Points: 280
    ccm walijua kwa sababu mkuu wa usalama amekamatwa wanaweza kufanya chochote wanacho taka. chadema ni chama kikuu na kikubwa. ccm msijidanganye hata kidogo. mia
     
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwanza wamekosea!! Ilitakiwa wakuvue kabisa nguo!!!!

    Inaonekana ww sio mwema hata kidogo kwa CDM, maana usingehamaki ki hivo na kutuletea humu jamvini kwa mambo ya kawaida kama hayo!!!! Badala yake ungeipongeza CDM kwa umakini wao!!

    Angalia ulivomalizia hapo chini!! Nyamb**u.
     
Loading...