Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan ahamia Dodoma rasmi

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,570
2,000
Makamu wa Rais, Samia Suluhu Hassan amehamia rasmi Makao Makuu ya Nchi, Dodoma. Amefikia Ikulu ndogo iliyopo eneo la Kilimani.

Hii ni kutekeleza azma ya serikali kuhamisha makao makuu yake kutoka Dar kwenda mji huo kabla ya mwaka 2020


Full Text to follow
 

hugochavez

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
1,909
2,000
Tbc 1 wanarusha live tukio la kihistoria la makamu wa Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan kuhamia rasmi Dodoma hii Leo tarehe 15.12.2017. Safari ya Dodoma hiyoooooo watanzania. Serikali sasa rasmi Dodoma
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,175
2,000
Ahame salama
kwa wastani serikali inabebwa na wizara tatu.

1. wizara ya mambo ya nje (hii lazima iondoke na mabalozi, taasisi za kimataifa na mashirika ya nje yote)
2. wizara ya fedha
3. ofisi ya Rais

hawa wakienda Dodoma kuna asilimia kubwa ya wahindi kung'oa viwanda na kufuata fedha zilikokimbilia and in short Dar inaweza isikue tena badala yake watu wakaanza kufuata ajira Dodoma

NI MAONI YANGU TU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom