Makamu wa Rais na Gavana BOT ushahidi wao kusuhu Sabaya ulitolewa lini?

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
554
1,000
Wakuu
Naombeni maelekezo zaidi hapa ili nielewe zaidi
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission

Wadau wengi walituaminisha kwamba kesi hii ni ngumu kwani itamuhitaji makamu wa rais na gavana kwenda mahakamani kutoa ushahidi

Je ni lini watu hao wametoa ushahidi huo?

Hukumu imetokaje kabla ya mashahidi kutoa ushahidi?

Sabaya kaonewa au kuna picha limetengenezwa hapa
 

1gb

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,986
2,000
Kauliz mahakama,au hakimu mtafute twitter Facebook au Instagram .
Atakujibu
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
12,571
2,000
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission
Since Day One, watu walipoamini kwamba huo ugumu ungewepo, nilisema jamvi hili hili kwamba HAKUNA UGUMU WOWOTE!!

Nilisema wazi kwamba, kama ni kweli Sabaya alipewa maagizo ya kufanya mambo ya hovyo, basi maagizo hayo hayawezi kuwa official, na kwahiyo yasingeweza kuwa documented anywhere!!

Na kama yalikuwa maagizo ambayo hayakuwa documented anywhere, Sabaya asingeweza kuthibitisha madai yake kwa sababu maagizo ya aina hiyo sana sana utaletewa kwa njia ya simu!!

So, kabla hatujahoji ikiwa akina Mpango waliitwa mahakamani kwenda kutoa ushahidi, je Sabaya alithibitisha madai yake kwamba yalikuwa ni maagizo kutoka juu?

Mbaya zaidi, Sabaya alisema ni "maagizo kutoka kwa hao waliotajwa" basi bora hao angewataja kama mashahidi wake na kuitaka mahakamani waitwe kwenda kutoa ushahidi! Kinyume chake, imekuwa ni kama amewatuhumu tu, jambo linaloweza kutafsirika ilikuwa ni ile inaitwa "Mfa maji hakosi kutapatapa"! Hata akiona puto linaelea, atalikumbua huku akijaribu kulifanya boya!
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,679
2,000
Au ndo ulotolewa mahari??
Yaani wewe ndiyo uikumbushe/uifundishe mahakama kuu?
 

Google chrome

JF-Expert Member
Nov 26, 2017
1,276
2,000
Wakuu
Naombeni maelekezo zaidi hapa ili nielewe zaidi
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission

Wadau wengi walituaminisha kwamba kesi hii ni ngumu kwani itamuhitaji makamu wa rais na gavana kwenda mahakamani kutoa ushahidi

Je ni lini watu hao wametoa ushahidi huo?

Hukumu imetokaje kabla ya mashahidi kutoa ushahidi?

Sabaya kaonewa au kuna picha limetengenezwa hapa
Kitendo cha yeye kukiri kosa tu nadhani kisheria ashajimaliza
 

Kifurukutu

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
4,151
2,000
Sabaya alikiri wazi kuyatenda makosa yote aliyoshutumiwa
Hakuna haja ya kuyawanyia kazi maneno pasi ushahidi wa kimaandishi na signature
 

Master Arcade

Senior Member
Apr 21, 2021
198
500
Wakuu
Naombeni maelekezo zaidi hapa ili nielewe zaidi
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission

Wadau wengi walituaminisha kwamba kesi hii ni ngumu kwani itamuhitaji makamu wa rais na gavana kwenda mahakamani kutoa ushahidi

Je ni lini watu hao wametoa ushahidi huo?

Hukumu imetokaje kabla ya mashahidi kutoa ushahidi?

Sabaya kaonewa au kuna picha limetengenezwa hapa
Kitendo cha kusema alitumwa ameshakiri kuwa amefanya kweli ila kwa kutumwa ...sasa hao wengine waitwe kufanya nini ikiwa si mashahidi wala hawana mashtaka bali wameshutumiwa tu tena na mtuhumiwa bila ya kuwa na ushahidi usio na shaka.
 

wa ukae

JF-Expert Member
Aug 11, 2008
2,068
2,000
Wakuu
Naombeni maelekezo zaidi hapa ili nielewe zaidi
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission

Wadau wengi walituaminisha kwamba kesi hii ni ngumu kwani itamuhitaji makamu wa rais na gavana kwenda mahakamani kutoa ushahidi

Je ni lini watu hao wametoa ushahidi huo?

Hukumu imetokaje kabla ya mashahidi kutoa ushahidi?

Sabaya kaonewa au kuna picha limetengenezwa hapa
Sio kila unaemtaja Mahakamani wakati unajitetea (hata kama huna vithibitisho dhidi yake) Mahakama itamwita ingekuwa hivyo Mahakama zingejaa watu wanaojitetea kwa kutuhumiwa na washtakiwa
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,954
2,000
Wakuu
Naombeni maelekezo zaidi hapa ili nielewe zaidi
Nakumbuka kuna siku Sabaya alikiri makosa ya unyanganyi na akasema kwamba alikuwa anatumika zaidi makamu wa rais Dr Mpango na Governor Luoga wote wanajua kwamba alikuwa anakamilisha mission

Wadau wengi walituaminisha kwamba kesi hii ni ngumu kwani itamuhitaji makamu wa rais na gavana kwenda mahakamani kutoa ushahidi

Je ni lini watu hao wametoa ushahidi huo?

Hukumu imetokaje kabla ya mashahidi kutoa ushahidi?

Sabaya kaonewa au kuna picha limetengenezwa hapa
Ndio maana rufaa yake kwa Mahakama Kuu itakuwa nyepesi kweli! Kwanini watu (mashahidi) watajwa na mtuhumiwa halafu hawaji mahakamani? Balozi Prof. Costa Mahalu alitoa utetezi mahamani kuwa alielekezwa na aliyekuwa Rais wakati huo Hayati Benjamin Mkapa kununua Jengo la Ubalozi nchini Italia. Mahakama ilimuita Hayati Mkapa mahakama naye akathibitisha. Kesi ikaisha na sasa Balozi Prof. Costa Mahalu ni Makamu Mkuu wa Chuo SAUT, hapa Jijini Mwanza.

Kwanini kwa Ole Sabaya Dk. Mpango na Prof. Luoga hawakwenda mahakamani aidha kumkana au kumkiri? Viva Ole Sabaya Viva! Aluta Continua!!!!!!!
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
15,108
2,000
Mashtaka yalikuwa mengi hilo la kukamata fedha bandia ambalo VP halikulijadiliwa ye kesi mija tu ya kuvamia duka na kupora akiwa na silaha ndo imemwondoa
 

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
554
1,000
Since Day One, watu walipoamini kwamba huo ugumu ungewepo, nilisema jamvi hili hili kwamba HAKUNA UGUMU WOWOTE!!

Nilisema wazi kwamba, kama ni kweli Sabaya alipewa maagizo ya kufanya mambo ya hovyo, basi maagizo hayo hayawezi kuwa official, na kwahiyo yasingeweza kuwa documented anywhere!!

Na kama yalikuwa maagizo ambayo hayakuwa documented anywhere, Sabaya asingeweza kuthibitisha madai yake kwa sababu maagizo ya aina hiyo sana sana utaletewa kwa njia ya simu!!

So, kabla hatujahoji ikiwa akina Mpango waliitwa mahakamani kwenda kutoa ushahidi, je Sabaya alithibitisha madai yake kwamba yalikuwa ni maagizo kutoka juu?

Mbaya zaidi, Sabaya alisema ni "maagizo kutoka kwa hao waliotajwa" basi bora hao angewataja kama mashahidi wake na kuitaka mahakamani waitwe kwenda kutoa ushahidi! Kinyume chake, imekuwa ni kama amewatuhumu tu, jambo linaloweza kutafsirika ilikuwa ni ile inaitwa "Mfa maji hakosi kutapatapa"! Hata akiona puto linaelea, atalikumbua huku akijaribu kulifanya boya!
Thank you
Hili ndio lilikuwa lengo nielewe why hawakuitwa
 

Platnam

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
543
1,000
Ndio maana rufaa yake kwa Mahakama Kuu itakuwa nyepesi kweli! Kwanini watu (mashahidi) watajwa na mtuhumiwa halafu hawaji mahakamani? Balozi Prof. Costa Mahalu alitoa utetezi mahamani kuwa alielekezwa na aliyekuwa Rais wakati huo Hayati Benjamin Mkapa kununua Jengo la Ubalozi nchini Italia. Mahakama ilimuita Hayati Mkapa mahakama naye akathibitisha. Kesi ikaisha na sasa Balozi Prof. Costa Mahalu ni Makamu Mkuu wa Chuo SAUT, hapa Jijini Mwanza.

Kwanini kwa Ole Sabaya Dk. Mpango na Prof. Luoga hawakwenda mahakamani aidha kumkana au kumkiri? Viva Ole Sabaya Viva! Aluta Continua!!!!!!!
Kwahiyo unategemea wakiitwa na kuthibitisha kweli walimtuma akaibe mali za raia kesi kwa sabaya inaisha?
Na umemaliza kabisa na Viva Sabaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom