Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu Hassan: Nimefarijika Kutembelewa na Mama Margareth Sitta ofisini

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Jul 5, 2012
12,229
2,000
Nyie watu Mungu anawaona. Kipindi tunaomba Max afunguliwe hatukuona. Sasa hivi mmejaza utafikiri na nyumbu wa SERENGETI
Mnaomba kwa nani? Nani alikuambia sheria inaombwa.

Max amepata dhamana sio kwa sababu watu wa aina yako mliomba bali amepata dhamana kwa sababu ya takwa la kisheria ambalo limejengewa hoja na mawakili wake.

By the way, kwani kuna watu ambao Mungu hawaoni?
 

Robot la Matope

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
5,025
2,000
Mnaomba kwa nani? Nani alikuambia sheria inaombwa.

Max amepata dhamana sio kwa sababu watu wa aina yako mliomba bali amepata dhamana kwa sababu ya takwa la kisheria.

By the way, kwani kuna watu ambao Mungu hawaoni?
Hivi hoja yako ni ipi?
Sheria zipo kwa ajili ya Jamiiforums.com tu? Mbona website nyingine wamiriki hawajapelekwa mahakamani?

Mungu anawaonaaa
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,172
2,000
Hivi kati yao ni nani aliyetakiwa kumfariji mwenzake ..................!!?
 

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Jul 5, 2012
12,229
2,000
Hivi hoja yako ni ipi?
Sheria zipo kwa ajili ya Jamiiforums.com tu? Mbona website nyingine wamiriki hawajapelekwa mahakamani?

Mungu anawaonaaa
Wewe ndio hujui mantiki ya kile unachokiandika.

Hoja hapa ni Mama Samia kutembelewa na Mama Margareth Sitta. Wewe unaleta masuala ya Max. Mambo ya Max yanaingiaje kwenye hoja tunayoijadili.

Kwa hiyo ulitaka watu wasijadili masuala mengine kwa sababu hawakuomba Max apate dhamana. Mbaya zaidi, unatumia kigezo gani kufahamu kama watu fulani hawakuomba?

Nimekuambia watu wenye fikra pana hawawezi kupoteza muda kuomba katika suala la kisheria bali watapoteza muda kuchambua sheria na kuzijengea hoja kisheria.

Unashangaza sana.
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,404
2,000
Hii nayo ni habari? Kweli Tanzania ya viwanda iko mbali sana maana habari ilitakiwa iwe Samia na Magreth wafungua kiwanda
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,877
2,000
Margareth Sitta alipokuwa M/kiti au sijui "raisi" wa chama cha walimu alikuwa machachari sana ila alipoteuliwa kuwa waziri wa elimu hakuweza kuboresha elimu wala maslahi ya walimu! Ni wale wale tuuuuuuu!!!
Inahusiana vipi na mada hii?
 

kisingi

JF-Expert Member
Apr 9, 2014
493
500
Mungu akutie nguvu na ujasiri mama Sitta uhimili yajayo kwani wapo wengi wenye kuondokewa kama wewe.
 

Offline User

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
3,840
2,000
kwa hiyo mama Sitta alienda kumfariji mama Suluhu? kwa lipi tafadhali? kusomeshwa namba?%$$%%^$^#$#%%^$%$#$
 

kkarumekenge

JF-Expert Member
Aug 14, 2013
1,710
2,000
Nilidhani Mama Samia Suluhu Hassan ndiye amemtembelea Mama Magreth Sitta, kumbe ni kinyume chake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom