Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu Hassan aongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichoketi Ikulu Chamwino, Dodoma

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
635
1,000
Hii ni taarifa rasmi kutokea makao makuu ya nchi Dodoma, Kikao hicho cha Baraza la Mawaziri kimefanyika leo na kuongozwa na Mama Samia.

2667547_20210115_143714.jpg
 

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,597
2,000
Hii ni taarifa rasmi kutokea makao makuu ya nchi Dodoma
Kikao hicho cha Baraza la Mawaziri kimefanyika leo na kuongozwa na Mama Samia
Safi sana ila tu aangalie mipaka ya mamlaka ya kukaimu.Aboud Jumbe alikaimu na akamuweka mtu kizuizini na ikawa shughuli.
Wanasheria tuwekeeni hii kesi hapa.
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
8,888
2,000
Safi sana
Rais anachapa kazi ikulu
Makamu wa rais yuko kwenye kikao cha baraza la mawaziri
Waziri mkuu anaendelea kusimamia shughuli za serikali na baraza la mawaziri

Mungu ibariki Tanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom