Makamu wa rais azindua kongamano la 8 la mwaka la wataalamu wa ununuzi na ugavi

King Sammy

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
392
500
Muda wa takribani nusu saa iliyopita Makamu wa rais Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan pamoja na Waziri wa fedha na mipango wameonekana wakitoka ukumbi wa mikutano AICC wakiwa kwenye msafara usiozidi magari sita.

Combination hii inaweza kuwa ni dalili njema ya ufunguzi wa miradi hasa ya ujenzi miundombinu ukizingatia kuna ujenzi wa miradi mingi ya barabara mfano Mianzini Timolo na miradi mingine.

Kwa mwenye "classified information" atujuze tafadhali

======


Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akihutubia wakati wa ufunguzi wa Kongamano la 8 la Mwaka la Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi lililofanyika kwenye Kituo cha Kimataifa Cha Mikutano Arusha (AICC). (Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)

Sehemu ya Wahudhuriaji wa Kongamano la 8 la Mwaka la Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi wakimsikiliza Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kongamano hilo lililofanyika kwenye kituo cha mikutano cha Kimataifa Arusha. (Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,658
2,000
Kama na waziri wa fedha, basi kuna kitu au mtu ananunuliwa huko
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,234
2,000
Muda wa takribani nusu saa iliyopita Makamu wa rais Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan pamoja na Waziri wa fedha na mipango wameonekana wakitoka ukumbi wa mikutano AICC wakiwa kwenye msafara usiozidi magari sita.

Combination hii inaweza kuwa ni dalili njema ya ufunguzi wa miradi hasa ya ujenzi miundombinu ukizingatia kuna ujenzi wa miradi mingi ya barabara mfano Mianzini Timolo na miradi mingine.

Kwa mwenye "classified information" atujuze tafadhali
SUBIRI TAARIFA RASMI.MBONA IMEKUWA NCHI YA UMBEA UMBEA TU!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom