Makamu Mwenyekiti BAVICHA akamatwa na jeshi la Polisi kwa kutoa kauli za kichochezi


C

chuuma

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
336
Likes
365
Points
80
C

chuuma

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
336 365 80
Tayari Jeshi la Polisi limemkamata Makamu M/kiti wa BAVICHA muda huu hapa Iringa Mjini baada tu ya kumaliza Mahafali ya CHASO.

Kosa ni la uchochezi wa Kisiasa ambalo alilitenda akiwa Dar Es Salaam katika Mahafali ya CHASO ya tarehe 18/06/2016.

Hivyo atasafirishwa kutoka Iringa kwenda DSM kwaajili ya mahojiano na baadae Mahakamani.

Imetolewa June 26

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
=============

ALICHOSEMA OLE SOSOPI KWA JESHI LA POLISI


''Sasa kama vijana tuna wajibu mkubwa sana. Nitoe wito nikiwa kama kiongozi wa vijana.

Hili jeshi la polisi, hii salamu iwafikie polisi. Hili jeshi la polisi linaendelea kutumika na Chama Cha Mapinduzi, wakati 90% ya jeshi la polisi tunaishi nao mtaani na hawaishi kwenye makambi yao. Sasa ifike mahali tuseme INATOSHA... Tunaanza na wao kule mtaani (Makofi yanarindima).

If you do me, I do you (shangwe). Hii ndio iwe iwepo ama tukubali km vijana, hili jukumu ni la sisi, sio la akina mzee Lowassa tena.

Ninaomba nitoe wito kwa vijana popote. Na kwa sababu waandishi wa habari mko hapa msichakachue. Tunasema ‘Sasa Inatosha’... Sasa...? (Inatoshaaaaa).

Na kama wanafikiri nafanya uchochezi, maana sasa hivi ikitokea umesifia serikali ya Magufuli unahojiwa, ikitokea umeweza kukosoa unahojiwa.

Vijana wa CHADEMA tunasema, Kama Mbwai na iwe Mbwai – Tunaingia mtaani'' (shangwe).
 
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
kijana hachomoki hapo....hakuzingatia nini cha kuongea kwenye public.
kiusalama alikosea sana kuongea yale maneno.sitashangaa wengine wakimtetea tena humu.mimi ni mpinzani lakini kiukweli alikosea sana kulingana na nafasi yake
Hebu wapige kidogo kwenye miguu ndio ataelewa nini cha kuongea siku nyingine. Hata Isimani alitupuuzia sana wakati wa uchaguzi na kujiona yeye ndo yeye na kutamka kauli mbofu mbofu sana kwa sisi wanaharakati.
 
E

EJL

Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
80
Likes
15
Points
15
E

EJL

Member
Joined Jan 14, 2012
80 15 15
Wameanza kutekeleza agizo la "faza house '. Ila tuwe macho hawakawii' kumpandisha cheo" ili wapande cheo!
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
kijana hachomoki hapo....hakuzingatia nini cha kuongea kwenye public.
kiusalama alikosea sana kuongea yale maneno.sitashangaa wengine wakimtetea tena humu.mimi ni mpinzani lakini kiukweli alikosea sana kulingana na nafasi yake
Hebu wapige kidogo kwenye miguu ndio ataelewa nini cha kuongea siku nyingine. Hata Isimani alitupuuzia sana wakati wa uchaguzi na kujiona yeye ndo yeye na kutamka kauli mbofu mbofu sana kwa sisi wanaharakati.
Kwanini asikamatwe siku ile ile aje akamatwe leo? Polisi wa Dar walishindwaje kumkamata? Wameona Mahafali yamefanyika kwa Amani wakakosa cha kufanya hivyo wakaona wamkamate Sosopi ili kuondoa nuksi sio?
 
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
Kwanini asikamatwe siku ile ile aje akamatwe leo? Polisi wa Dar walishindwaje kumkamata? Wameona Mahafali yamefanyika kwa Amani wakakosa cha kufanya hivyo wakaona wamkamate Sosopi ili kuondoa nuksi sio?
usihoji na kujijibu kiushabiki....!
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
kijana hachomoki hapo....hakuzingatia nini cha kuongea kwenye public.
kiusalama alikosea sana kuongea yale maneno.sitashangaa wengine wakimtetea tena humu.mimi ni mpinzani lakini kiukweli alikosea sana kulingana na nafasi yake
Hebu wapige kidogo kwenye miguu ndio ataelewa nini cha kuongea siku nyingine. Hata Isimani alitupuuzia sana wakati wa uchaguzi na kujiona yeye ndo yeye na kutamka kauli mbofu mbofu sana kwa sisi wanaharakati.
...una chuki binafsi toka siku nyingi,huna lolote!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,243
Likes
44,796
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,243 44,796 280
Kwanini wamewaacha Meya wa Jiji na Kamanda Lowassa waliokuwa wazungumzaji wakuu ?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,187
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,187 280
kijana hachomoki hapo....hakuzingatia nini cha kuongea kwenye public.
kiusalama alikosea sana kuongea yale maneno.sitashangaa wengine wakimtetea tena humu.mimi ni mpinzani lakini kiukweli alikosea sana kulingana na nafasi yake
Hebu wapige kidogo kwenye miguu ndio ataelewa nini cha kuongea siku nyingine. Hata Isimani alitupuuzia sana wakati wa uchaguzi na kujiona yeye ndo yeye na kutamka kauli mbofu mbofu sana kwa sisi wanaharakati.
Aliongea nini? Na kwanini hakukamatwa pale pale.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,513
Likes
117,456
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,513 117,456 280
Ni uonevu tu unaofanywa wa kuwaweka Watanzania roho juu wa kushindwa kukemea maovu na utendaji mbovu ndani ya Serikali hii na Serikali zilizopita.
 

Forum statistics

Threads 1,237,393
Members 475,533
Posts 29,286,927