Makamo wa Rais wa zamani wa Marekeni pamoja na magenge ya wahuni na wavuta bangi wanataka Tariff man Trump apinduliwe.

lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Makamu wa Rais wa zamani wa Marekani Bw. Joe Biden akishirikiana na magenge ya wahuni na wavuta bangi wanatamani Rais mteule Tariff Man Trump apinduliwe kwa hoja za kuokoteza mtaani kutoka kwenye magenge ya wahuni.

Leo Biden kwenye kampeni amejitokeza kwa mara ya kwanza bada ya kujificha kwa Nancy Pelosi kwa muda sasa na kutaka Tariff man Trump apinduliwe eti kisha kuna mhuni mmoja kaokoteza taarifa huko na kumlalamikia Tariff man Trump.
Hebu soma hapa uone.
Biden Says Trump Should Be Impeached https://a.msn.com/r/2/AAIwv37?m=en-us&referrerID=InAppShare
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,631
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,631 2,000
Inaelekea wewe huelewi uhuni anaofanya Trump huko marekani na ndio maana unadhani ni mtu wa maana!!!! Sikulaumu kwani hujui siasa za hawa jamaa; marekani hakuna mtu aliye juu ya sheria na hayo ndio yanayomkuta Trump kwa kukiuka katiba wenzie wanataka kumuadabisha!! Huyo unayesema kaokoteza taarifa sio mtu wa barabarani bali ni shushushu aliyebobea na anajua anachokifanya kuwa ni kwa faida ya Taifa lake na wala sio kwa faida ya chama cha siasa!!!.
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,190
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,190 2,000
Kwanza lugha yako inatia ukakasi Makamo ndo nini? Bibi Pelosi ni Spika ina maana naye ni mvuta bangi? Mmezoea huku kwetu eti Rais haguswi lakini wenzetu hilo halipo. Kumbuka kesi ya Clinton na jinsi Nixon alivyojiuzuru urais? Nahisi wewe ndo unalipuliza hufanyi utafiti na kusoma kumbukumbu kabla ya kupost.
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,591
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,591 2,000
Inaelekea wewe huelewi uhuni anaofanya Trump huko marekani na ndio maana unadhani ni mtu wa maana!!!! Sikulaumu kwani hujui siasa za hawa jamaa; marekani hakuna mtu aliye juu ya sheria na hayo ndio yanayomkuta Trump kwa kukiuka katiba wenzie wanataka kumuadabisha!! Huyo unayesema kaokoteza taarifa sio mtu wa barabarani bali ni shushushu aliyebobea na anajua anachokifanya kuwa ni kwa faida ya Taifa lake na wala sio kwa faida ya chama cha siasa!!!.
Ni uhuni mtupu,hakuna point ya maana kuitumia kama base for impeachment.Yani hadi sasa hakuna hata mmoja aliyeweza ku pin point.Kosa hasa la Trump kisheria na kikatiba ni lipi?..Hata Nancy Pelosi hajui ametangaza Impeachment kwa bases zipi.Huyo unayemuita whistle blower ameshagunduliwa ni Liberal Trump hater and political Bias.Sasa unaposema anaipenda nchi yake sijui una maana gani.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
79,819
Points
2,000
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
79,819 2,000
Kwanza lugha yako inatia ukakasi Makamo ndo nini? Bibi Pelosi ni Spika ina maana naye ni mvuta bangi? Mmezoea huku kwetu eti Rais haguswi lakini wenzetu hilo halipo. Kumbuka kesi ya Clinton na jinsi Nixon alivyojiuzuru urais? Nahisi wewe ndo unalipuliza hufanyi utafiti na kusoma kumbukumbu kabla ya kupost.
Huyo hajawahi kusikia rais akiwajibishwa kwa kukiuka katiba au kuvunja sheria kwa nchi za mbele... pengine hajawahi kisikia jina la Nixon achilia mbali kashfa wa watergate........
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,190
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,190 2,000
Huyo hajawahi kusikia rais akiwajibishwa kwa kukiuka katiba au kuvunja sheria kwa nchi za mbele... pengine hajawahi kisikia jina la Nixon achilia mbali kashfa wa watergate........
Wanaandika kwa mihemko bila kusoma data siyo data tu hata history ya mambo yanavyokwenda. They do not read or watch current affairs.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,631
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,631 2,000
Ni uhuni mtupu,hakuna point ya maana kuitumia kama base for impeachment.Yani hadi sasa hakuna hata mmoja aliyeweza ku pin point.Kosa hasa la Trump kisheria na kikatiba ni lipi?..Hata Nancy Pelosi hajui ametangaza Impeachment kwa bases zipi.Huyo unayemuita whistle blower ameshagunduliwa ni Liberal Trump hater and political Bias.Sasa unaposema anaipenda nchi yake sijui una maana gani.
Trump is a national Security threat for soliciting a foreign power to interfere in the domestic electoral system. Yeye mwenyewe amekubali in public sasa wewe unatetea nini? Ushahidi wa kumuimpeach Trump upo na ndio maana hivi sasa he is busy trying to cover up his telephone transcripts!! If he is innocent why is he stonewalling congress subpoenas?
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Do you understand English?

Labda nikuulize kwa lugha yako ya Kiswahili. Unajua tafsiri ya neno "Impeachmemt"?
Haya ndio matatizo ya shule ndogo. Sio kila neno la kingereza lina tafsiri ya moja kwa moja kwenye kiswahili.

Neno moja likikosa tafsiri ya moja kwa moja basi unaweza kulitafsiri neno hilo na neno lenye maana sawa au karibia na hilo neno ambalo tafsiri yake ipo.

Rudi shule uongeze maarifa.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Inaelekea wewe huelewi uhuni anaofanya Trump huko marekani na ndio maana unadhani ni mtu wa maana!!!! Sikulaumu kwani hujui siasa za hawa jamaa; marekani hakuna mtu aliye juu ya sheria na hayo ndio yanayomkuta Trump kwa kukiuka katiba wenzie wanataka kumuadabisha!! Huyo unayesema kaokoteza taarifa sio mtu wa barabarani bali ni shushushu aliyebobea na anajua anachokifanya kuwa ni kwa faida ya Taifa lake na wala sio kwa faida ya chama cha siasa!!!.
Huna unachokielewa ambacho mimi sikielewi.

Kwa akili yako mtu akishakua shushushu basi huyo ni exceptional, huwezi kuhoji anachokisema, sio? Akili ndogo kabisa hizi.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Kwanza lugha yako inatia ukakasi Makamo ndo nini? Bibi Pelosi ni Spika ina maana naye ni mvuta bangi? Mmezoea huku kwetu eti Rais haguswi lakini wenzetu hilo halipo. Kumbuka kesi ya Clinton na jinsi Nixon alivyojiuzuru urais? Nahisi wewe ndo unalipuliza hufanyi utafiti na kusoma kumbukumbu kabla ya kupost.
Nixon au Clinton yameingiaje hapa? Unaweza kua unajua kitu ila ukakosea kukihusisha na tukio lingine.

Hakuna aliesema Marekani rais hawezi kuchunguzwa au kuondolewa madarakani au kuna sehemu nimeandika hivyo? Sio kila story unaweza kuihusisha na story nyingine, jitahidi kua unaelewa mantiki (logic) kwanza.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Ni uhuni mtupu,hakuna point ya maana kuitumia kama base for impeachment.Yani hadi sasa hakuna hata mmoja aliyeweza ku pin point.Kosa hasa la Trump kisheria na kikatiba ni lipi?..Hata Nancy Pelosi hajui ametangaza Impeachment kwa bases zipi.Huyo unayemuita whistle blower ameshagunduliwa ni Liberal Trump hater and political Bias.Sasa unaposema anaipenda nchi yake sijui una maana gani.
Yule ni mhuni na mvuta bangi kama wahuni wengine.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Huyo hajawahi kusikia rais akiwajibishwa kwa kukiuka katiba au kuvunja sheria kwa nchi za mbele... pengine hajawahi kisikia jina la Nixon achilia mbali kashfa wa watergate........
Huna ambacho unaweza kua unakijua wewe mimi nisikijue.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
Trump is a national Security threat for soliciting a foreign power to interfere in the domestic electoral system. Yeye mwenyewe amekubali in public sasa wewe unatetea nini? Ushahidi wa kumuimpeach Trump upo na ndio maana hivi sasa he is busy trying to cover up his telephone transcripts!! If he is innocent why is he stonewalling congress subpoenas?
Amekubali in public kua amefanyaje? Alikubali lini?

Huna chochote unachojua.
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,190
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,190 2,000
Nixon au Clinton yameingiaje hapa? Unaweza kua unajua kitu ila ukakosea kukihusisha na tukio lingine.

Hakuna aliesema Marekani rais hawezi kuchunguzwa au kuondolewa madarakani au kuna sehemu nimeandika hivyo? Sio kila story unaweza kuihusisha na story nyingine, jitahidi kua unaelewa mantiki (logic) kwanza.
Na hizo bangi ulizozieleza umezishuhudia wakivuta ndo wakaja juu? Kama si mantiki yako basi na mimi ninahisi ulikuwa umevuta wakati unaandika. Huwezi andika vitu serious ukaingiza mambo ya wavuta banghi bila kuthibitisha. Kwa Marekani katiba ndo inatawala kila kitu siyo kitu kingine. Trump atashitakiwa tu hata useme vipi sababu hayupo juu ya katiba na sheria za marekani. Ingekuwa bongo ni ndiyooooooo mbele kwa mbele.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,631
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,631 2,000
Amekubali in public kua amefanyaje? Alikubali lini?

Huna chochote unachojua.
You must be a moron!! Trump publicly told journalists on the south lawn that he was inviting not only Ukraine but also China to investigate his political foe Joe Biden; as a way of helping his 2020 bid for reelection!!! It is a crime for an American to involve a foreign entity in their domestic politics!!
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,085
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,085 2,000
You must be a moron!! Trump publicly told journalists on the south lawn that he was inviting not only Ukraine but also China to investigate his political foe Joe Biden; as a way of helping his 2020 bid for reelection!!! It is a crime for an American to involve a foreign entity in their domestic politics!!
You milf can you site a credible and reliable source? Id.iot!
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top