Makame hana ubavu wa kusitisha zoezi la uhesabuji kura


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kwa uhalisia ni vigumu kwa Makame kusitisha zoezi la uhesabuji kura, kutokana na kuteuliwa kwake na kikwete. Hata amri ya kuchakachua matokeo inatoka kwa JK, Makamba na Kinana.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Thread za leo zinaumiza moyo.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Kabisa Kaka Ndibalema
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
Huyu Makame si kama Punda wa CCM? Sasa tangu lini punda akamgeuka bwana wake. Hope ataendelea kumlinda na kumtumikia Kikwete na CCM kwa uaminifu mkubwa at the expense of Tanzanians lives
 
C

COKINTA

Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
C

COKINTA

Member
Joined Jan 26, 2010
9 0 0
Jamani tupeane mikakati, nini kifanyike, kwani ni wazi kura zimeibiwa vibaya sana. Wametumia pesa nyingi sana na wakitawala lazima wataiba sana.
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
53
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 53 145
Ndio kura zimechakachuliwa na Slaa naushahidi wa kutosha juu ya hilo, na nzuri zaidi haukonesha kuwa anajipendelea yeye maana ameonesha hata yale maeneo amabyo CCm walipata kura nyingi na zimetangazwa chache. sasa basi kwa kuwa ushahidi upo si aupeleke TUME ili kuwaaminisha na kuwalazimisha wasitishe huo utangaji wa matokeo feki. Kubaki kulalamika kwenye vyombo vya habari hakutasaidia kitu sana sana kunazidi tu kututia hasira maana TUME haita react kwa taarifa ya vyombo vya habari, so Slaa ni jasiri apeleke tu ushahidi huu tume!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa uhalisia ni vigumu kwa Makame kusitisha zoezi la uhesabuji kura, kutokana na kuteuliwa kwake na kikwete. Hata amri ya kuchakachua matokeo inatoka kwa JK, Makamba na Kinana.

Acheni kupotosha umma nyie, mtu ameshindwa mwataka kumtetea. Slaa habebeki hata mumbebe vipi. Msidhanie umati mkubwa mliokuwa mwaupata ndio na kura zitakuwa hivyo hivyo, wengi si wapiga kura wale na wala hawakujiandikisha kabisa. Poleni sana na mjipange upya ndugu zanguni.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ndio kura zimechakachuliwa na Slaa naushahidi wa kutosha juu ya hilo, na nzuri zaidi haukonesha kuwa anajipendelea yeye maana ameonesha hata yale maeneo amabyo CCm walipata kura nyingi na zimetangazwa chache. sasa basi kwa kuwa ushahidi upo si aupeleke TUME ili kuwaaminisha na kuwalazimisha wasitishe huo utangaji wa matokeo feki. Kubaki kulalamika kwenye vyombo vya habari hakutasaidia kitu sana sana kunazidi tu kututia hasira maana TUME haita react kwa taarifa ya vyombo vya habari, so Slaa ni jasiri apeleke tu ushahidi huu tume!
Waambieni wakina Marando na Tundu Lissu wamsaidie, sasa mbona wamemuacha mzee wa watu peke yake ? Jana wakati anaongea na waandishi alikuwa mdogoooo hadi anatia huruma, aiseee na ubunge hana tena basi hasara kote kote
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Acheni kupotosha umma nyie, mtu ameshindwa mwataka kumtetea. Slaa habebeki hata mumbebe vipi. Msidhanie umati mkubwa mliokuwa mwaupata ndio na kura zitakuwa hivyo hivyo, wengi si wapiga kura wale na wala hawakujiandikisha kabisa. Poleni sana na mjipange upya ndugu zanguni.

Wewe mzanzibari, pilipili iliyoko shambani.....yakwenu si yameisha? Kama si mzenji wewe, basi unatoka Tanga!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,519
Likes
3,892
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,519 3,892 280
Hivi umri wa kustaafu kwa wafanyakazi wa NEC ni miaka mingapi?? Can't wait fo Makame to go.....................Hivi kwani hana wajukuu wa kucheza nao mpaka anang'ang'ania kazi asiyoiweza?? Walioamua muda wa kustaafu uwe miaka 60 nafikiri walisha juwa kuwa uwezo wa binadamu huwa unapungua kutokana na umri na maisha ya mwanadamu inasemekana ni miak 70. Sasa sijui kwa nini jamaa wengine wanataka kufia kazini??
 
M

Malunde

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
321
Likes
38
Points
45
M

Malunde

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
321 38 45
Mungu ashughulike na wizi huu atoe hukumu ya haki wakati sisi tunajaribu kuwaza(kwa akili aliyitupa Mungu) nini cha kufanya wizi huu ukomeshwe ili maisaha ya watanzania yasizidi kuwa Magumu
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wewe mzanzibari, pilipili iliyoko shambani.....yakwenu si yameisha? Kama si mzenji wewe, basi unatoka Tanga!
Mie mbara na tena mbara niliye pevuka kila sehemu ! Acheni kuwadanganya watu, mambo ya bure hawayataki tena na wamekataa sera za bure , msiwalazimishe watu kupenda bure , tena ww yaonekana unapenda vya bure shauri yako, km una mke au mchumba watakusaidia wenzako kwa kupenda bure, hata mie pia nitakusaidia ili nikupe vya bure
 
K

katundu

Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
13
K

katundu

Member
Joined Sep 30, 2010
64 0 13
Hivi umri wa kustaafu kwa wafanyakazi wa NEC ni miaka mingapi?? Can't wait fo Makame to go.....................Hivi kwani hana wajukuu wa kucheza nao mpaka anang'ang'ania kazi asiyoiweza?? Walioamua muda wa kustaafu uwe miaka 60 nafikiri walisha juwa kuwa uwezo wa binadamu huwa unapungua kutokana na umri na maisha ya mwanadamu inasemekana ni miak 70. Sasa sijui kwa nini jamaa wengine wanataka kufia kazini??
Hapa nchi za wenzetu makame, makamba na kingunge wangekuwa nursing home wanavalishwa nepi.
Makame atalipwa na Mungu mwachie tu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
101025015201_kikwete_slaa.jpg


Makame...angalia nani bosi hapa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mungu ashughulike na wizi huu atoe hukumu ya haki wakati sisi tunajaribu kuwaza(kwa akili aliyitupa Mungu) nini cha kufanya wizi huu ukomeshwe ili maisaha ya watanzania yasizidi kuwa Magumu
Shida mnajipa wenyewe kwa kupenda kutofanya kazi kwa bidii na maarifa , sasa mmeambiwa mtapewa vya bure ndio wote mmedanganyika kuwa enzi za peponi zinarudi. Acheni kudanganyika, fanyeni kazi mpate maisha mazuri
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hapa nchi za wenzetu makame, makamba na kingunge wangekuwa nursing home wanavalishwa nepi.
Makame atalipwa na Mungu mwachie tu
Halafu Jumapili wa kwanza St Albano...mzee wa kanisa...sijui ndio alipeleka ule mlungula kwa Dr Mokiwa?
 
M

mkalakala

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

mkalakala

New Member
Joined Nov 4, 2010
4 0 0
hakuna aliyesema tutapewa kila kitu bure acha uelewa wako mdogo
 
E

ezra1504

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
E

ezra1504

Member
Joined Nov 2, 2010
55 1 0
Wewe unayejiita Genius Brain, una qualifications gani kwanza? Sielewi km unaangalia taarifa za habari na kutafakari au unakuwa km watangazaji wa ITV na TBC wanaosema Lipumba amemuacha Dr.Slaa kwa kura elfu tano tano za Zenji, Majimbo saba ya Zenji hayafikii jimbo moja la Ubungo sasa hiyo inatoka wapi? Makame amesema ameulizwa kwa nini hawatangazi majimbo aliyoongoza Dr.Slaa, alichojibu ni kuwa wao wanatangaza matokeo wanayopokea na si vinginevyo. Baadae ameulizwa mbona matokeo wanayotoa ni tofauti na yale ya Dr.Slaa?akasema ni kweli lakini wao wakiyapata wanayahakiki kwanza then ndo wanayatoa. Sasa jiulize, masanduku yamebaki kigoma, wewe umeletewa karatasi ya Kikwete-20,000, Slaa-5,000 na sahihi za mawakala pamoja na mihuri. Sasa km unasema unafanya uhakiki ni uhakiki gani huo unaofanyiwa Dar es salaam wkt kura zipo Kigoma?Hiyo haihitaji degree ya Engineering ili kutambua ht mtoto wa darasa la tatu atajua huo ni uhuni. So, kabla ya kutoa comments tambua kuna watu wenye uwezo wa kufikiria kuliko hao mafisadi wanao wadanganya na kofia na tishirts za mtelezo.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Acheni kupotosha umma nyie, mtu ameshindwa mwataka kumtetea. Slaa habebeki hata mumbebe vipi. Msidhanie umati mkubwa mliokuwa mwaupata ndio na kura zitakuwa hivyo hivyo, wengi si wapiga kura wale na wala hawakujiandikisha kabisa. Poleni sana na mjipange upya ndugu zanguni.
Nani anayepotosha umma kama sio wewe na hiyo CCM yako. Halafu tumekushtukia huna chochote zaidi ya kuhongwa kofia na chupi.
Mtu mzima utadhani una mtindio wa ubongo! Umeoza!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252