Makambako: Diwani wa Chadema afunguliwa mashtaka ya Uchochezi kisa kawambia wananchi mwikatae ccm uchaguzi zijazo

zaleo

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
1,906
2,000
Kwani mbona Polepole anahamasisha wananchi wasiwachague wapinzani na hakamatwi? Kuna mwingine Kabaka anawaambia Wamchague Kilango ubunge na haonywi wala kukamatwa. Hata mtoto wa mkulima Pinda anasema waziwazi nia yake kuhakikisha Msigwa anaondoka, wako kimya. Hawa polisi wanajidhalilisha sana kufanya siasa za CCM. Kumbe wapinzani wakinyaka nchi upolisi unaishia?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom