Makamba na yeye atolewa BANGUSILO:


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Heshima Mbele wana Bodi,Nimekaa nikifikiria ni kwanini mpaka sasa ,Mheshimiwa Yusuph Makamba ambaye ni katibu mkuu wa chama Tawala ,mpaka muda huu hajatoa tamko kuhusu Tuhuma za Ufisadi za ukweli alizopata WAziri Mkuu aliyefukuzwa kwa kudhalilishwa,kuaibishwa na kuonewa sana ,ndugu Lowassa,Je anasimamia upande upi?na kwanini asimfute uanachama ndugu Rostam Aziz

au ndio mambo yake ya ushabiki kwa Viongozi wezi na wanaoihujumu uchumi?kumbuka alivyowahi kumtetea Manji.na mpaka sasa hajampongeza ndugu Pinda.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hili lilikuwa bao la kushtukiza kwa hiyo wanajipanga upya na mpira umewekwa kati wanatakiwa waanze mchezo uendelee. Nadhani viongozi wa juu wa CCM hawakujua haya yatatokea kama yalivyotokea. wamezoea kuzima mambo mengi na mengine makubwa kuliko hili. but this time, moja ilitamkwa moja na mbili ilitamkwa mbili na maneno hayakumung'unywa. Akiamka atampongeza
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Hili lilikuwa bao la kushtukiza kwa hiyo wanajipanga upya na mpira umewekwa kati wanatakiwa waanze mchezo uendelee. Nadhani viongozi wa juu wa CCM hawakujua haya yatatokea kama yalivyotokea. wamezoea kuzima mambo mengi na mengine makubwa kuliko hili. but this time, moja ilitamkwa moja na mbili ilitamkwa mbili na maneno hayakumung'unywa. Akiamka atampongeza
..una maana this time wengi wao waliwekwa kando?
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
..una maana this time wengi wao waliwekwa kando?
Nina maana walikuwa wakiamini kuwa wataizima kama walivyozoea, si unakumbuka vikao kibao vya wabunge wa ccm kuwekana sawa kabla ripoti haijasomwa? Makamba alishindwa na ndiyo bado kapigwa butwaa hadi sasa
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Nina maana walikuwa wakiamini kuwa wataizima kama walivyozoea, si unakumbuka vikao kibao vya wabunge wa ccm kuwekana sawa kabla ripoti haijasomwa? Makamba alishindwa na ndiyo bado kapigwa butwaa hadi sasa
..nijuavyo mimi makamba awezi kuzima mambo kama hayo. hiyo ilikuwa kazi ya EL.

..halafu,moto mwingine ni hatari hata kujaribu kuuzima,utaungua!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,356
Likes
3,082
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,356 3,082 280
Heshima Mbele wana Bodi,Nimekaa nikifikiria ni kwanini mpaka sasa ,Mheshimiwa Yusuph Makamba ambaye ni katibu mkuu wa chama Tawala ,mpaka muda huu hajatoa tamko kuhusu Tuhuma za Ufisadi za ukweli alizopata WAziri Mkuu aliyefukuzwa kwa kudhalilishwa,kuaibishwa na kuonewa sana ,ndugu Lowassa,Je anasimamia upande upi?na kwanini asimfute uanachama ndugu Rostam Aziz

au ndio mambo yake ya ushabiki kwa Viongozi wezi na wanaoihujumu uchumi?kumbuka alivyowahi kumtetea Manji.na mpaka sasa hajampongeza ndugu Pinda.
Huu muziki mkubwa, Makamba hauwezi.
Lbda shauriane na jamaa zake.
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
Makamba mpayukaji tu. Hana hoja
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850