Makamba: Mjadala wa EPA ufungwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba: Mjadala wa EPA ufungwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hofstede, Dec 9, 2008.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa CCM bwana Yusuph Makamba amedai Mjadala wa EPA ufungwe kwa kuwa watuhumiwa wote wameshafikishwa mahakamani. Je ni kweli watuhumiwa wa EPA wote wameisha fikishwa mahakamani?

     
  2. D

    Dotori JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzee unamwijia vibaya Makamba.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,483
    Likes Received: 19,774
    Trophy Points: 280
    Acha baadhi ya Wabunge wa CCM watake huyu jamaa aondolewe kwenye nafasi hiyo. Anaropoka kila kukicha vitu visivyokuwa na kichwa wala miguu. JK inabidi amtafute mtu mwingine katika nafasi hiyo maana kuwepo kwake kunazidi kuiharibia CCM.
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huyu Makamba aache kamba zake hapa. Unajua wazee kama hawa upumbavu na ujinga unazidi uwezo wao wa kufikiri. Halafu mtu kama huyu ndio unaambiwa ni mtendaji mkuu wa chama oops! nilisahau kumbe ni mtendaji mkuu wa Chama Cha Majambazi.
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,124
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    ..wazee kama hawa ndio sababu kubwa nchi haina maendeleo!
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Dec 9, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    Ana Mapepo nini?
     
  7. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,158
    Likes Received: 3,717
    Trophy Points: 280
    Laana ya fedha za EPA inamtafuna, masikini !!!
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Makamba akili yake kubwa ni kwa wahindi kuomba pesa za kuendeshea chama na zingine anaweka mfukoni .So msameheni hajui yuko wapi sasa .
     
  9. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,979
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Tuetegemee kusikia nini kutoka kwa fisadi anayekosa usingizi kwa ndoto kuwa huenda yeye nae ataburuzwa mahakamani kwa tuhuma za EPA?
     
  10. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,741
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anataka watu waamini kuwa kuna kitu anaficha, kuna mijitu mijinga kuliko nilivyofikiri.
     
  11. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    atakuwa amebanwa na haja kubwa.. its one thing that makes people want to hurry things up.. iliwawahi idara husika.. Huyu mzee sijui alisoma wapi.. He's a wasteman.. And the damage that CCM inasuffer by not having a strong CEO itakuwa irreversible.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,211
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ushauri kwa wana CCM - kama hakuna mwanaccm mwingine wa kuweza kuwa katibu mkuu basi afadhali kiti kiwe vacant kuliko kuwa na mtu kama huyu!!
     
  13. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2008
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hana aibu kuzungumza jambo kama hilo hapo Karatu, Jimbo la Uchaguzi la
    Dr. Wilbrod Slaa aliyeibua jambo. Haraka angerekebisha usemi wake.

    ___________________________________
    If the blind lead the blind, both shall fall into the ditch. Matthew 15:14:
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Swala la Kagoda si linahusiana na CCM wao wenyewe?
    Anaomba mjadala ufungwe ili kagoda tusahau lakini wapi mzee utakwenda na maji na wewe.
     
  15. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,784
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wengine ukisoma kauli zao au kuwasikiliza, unapata maswali mengi kuliko majibu. Hivi Makamba alifikaje alipofika?

    Nina hasira na huyu babu...ngoja niishie hapa...!!! Damn!!!!!
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I heard he is having a thinking sickness so he fails to think clearly-its crap!!; Amekariri vifungu vya biblia na quran na ndivyo vimemfikisha hapo otherwise its real a crap; sijui kwa nini JK anamshikilia lakini kwa majambaza anafaa sana
     
  17. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mabaka oh sorry Makambakamba ni kikaragosi katumwa na mganga wake aropoke na tusishangae kusikia mengi atakayoendelea kuzungumza. Sasa hoja za CCM hapa ni zipi? Akisema Operesheni Sangara haiendi mbali - hoja yake ni ipi kama kada? Hana kitu ndio maan anarudia ya wenzake. Akapimwe upstairs!!!!!!
     
  18. shungurui

    shungurui JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2008
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 759
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 180
    wana sababu zao za kuwapa watu vilaza madaraka kama hayo.
    Hawajiamini kwa sababu ya mapungufu yao,wanajua nini kitatokea kipindi cha uchanguzi
    itakapotokea wamemweka mtu strong katika nafasi nyeti halafu baadaye
    naye akataka kushindana nao.
     
  19. share

    share JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,617
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    CCM chini ya Makamba kama katibu mkuu ina kazi nzito 2010. Serikali ya CCM chini ya mawaziri waliopo sasa wanaofanya mikutano ya siri kutumia kodi ya watanzania ili kupanga njama za kihalifu kumuhujumu raia kibiashara kutetea matumbo yao ina ngoma zito machoni mwa wananchi. Kiini cha yote haya ni Rais Bomu. Makamba mpumbavu na mawaziri wasiobebeka, wote ni wateule wa kikwete!!! Jahazi linazama.
     
  20. Koiya

    Koiya Member

    #20
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee msimlaumu sana ni kuchanganyikiwa kwani wahusika ndio wanaomhonga lela za kuendeshea hicho chama chake cha majambawazi sasa unafikiri tuhuma zikiwafika atakula wapi si atakufa na njaa lakini sisi twasema tumechoka iliobaki Mgosi wa kaya mbwai ni mbwai tu hapa hakuna cha osie wala nini hatupo lushoto hapa.
     
Loading...