Makamba kupewa ukuu wa Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro?


Status
Not open for further replies.
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined Dec 5, 2009
66 0 0
Jamani hii iwe treated kama tetesi hadi hapo itakothibitika kikamilifu kabisa.

Habari hizi za uhakika kiasi zimefika mezani kwangu kwa njia za panya.

Baada ya kuona kuwa Mzee Makamba atapata wakati mgumu kujieleza mbele ya wajumbe wa Kikao cha Kamati Kuu mkuu wa nchi ameshauriwa na wapenzi wa CCM kuwa mzee huyu apangwe ukuu wa mkoa ili akapumzike huko.

Katika hali ya kuonyesha kuwa watu hawa walikuwa wamejipanga wamependekeza kuwa Mhe. Makamba apewe mkoa wa Kilimanjaro ambao ni ngome ya CHADEMA ili apambane kuisambaratisha ngome hiyo.
Ni imani ya wapenda chama hao kuwa Makamba anaweza kabisa kuifuta CHADEMA mkoani Kilimanjaro.

Ninaishangaa hii ilivyokaa hovyo!!!!!!!!!!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Is it pocble?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
source? Au udaku? Kama itakuwa kweli huyo Marope atapata shida sana kwa Wachaga...asiote hata
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Muache aende kmanjaro aendelee kuhiaribia ccm maana kitaifa kashailegezag,aende kaskazin akaharibu ili ukombozi uje uanzie huko kaskazni.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
ni strategy hovyo kabisa, bora wangempeleka u-dc chalinze kama lengo ni kuwa akapumzike. Kilimanjaro hataweza kupumzika atapambana na madiwani+wabunge wa Chadema mpaka achanganyikiwe.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
ni strategy hovyo kabisa, bora wangempeleka u-dc chalinze kama lengo ni kuwa akapumzike. Kilimanjaro hataweza kupumzika atapambana na madiwani+wabunge wa Chadema mpaka achanganyikiwe.

U-DC title nayo mjomba. WAMOPELEKE UKATIBU KATA/MTENDAJI KULE MSOGA
 
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
548
Likes
10
Points
35
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
548 10 35
Lakini sidhani kama inaweza kuwa hivyo kwa sasa. nafasi ya katibu mkuu wa CCM ni mpaka 2012 ndio wabadirishe (all things being constant) na hawezi kuwa k'njaro huku akihitajika sana dodoma kwa kazi za CCM.... sidhani... nadhani hizi habari zitabaki kuwa tetesi
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
U-DC title nayo mjomba. WAMOPELEKE UKATIBU KATA/MTENDAJI KULE MSOGA
Mkuu, for sure I dont see tofauti ya DC na Katibu kata. tofauti ni kuwa mmoja ana usafiri wa nguvu mwingine ana pikipiki au baiskeli.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
:A S-alert1:
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
hujambo ww
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Weeeeeeeeeeee thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!akikubali ni sawa na kukubali kurithi kifafa cha bosi wake.mbunge ,madiwani 23 mixa hatudanganyiki=kumweka jela ya kisiasa.tunamsubiri kwa hamu.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
itabidi awe makini sana maana wazee wa kichaga hawapendi upumbavu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
wampeleke tuu aendelee kuibomoa CCM
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
muache aende kmanjaro aendelee kuhiaribia ccm maana kitaifa kashailegezag,aende kaskazin akaharibu ili ukombozi uje uanzie huko kaskazni.
katika historia ya ukombozi wa tanzania, ukanda wa kaskazini huujawahi kuhusishwa na ukombozi bali umehusishwa zaidi na kujikomba mbele za wakoloni mfano ni pale mangi marealle alipopingana na mwalimu nyerere kuharakishwa uhuru wa tanganyika na kuwaomba wakoloni waendelee kututawala kwani sisi waafrika hatujawa tayari kuupokea uhuru!

Wakati huohuo wenzetu wa mikoa ya pwani, iringa, tabora na baadhi ya ukanda wa kusini walikuwa mstari wa mbele ktk ukombozi wa nchi hii sasa haingii akilini kudai kaskazini huenda wakaleta ukombozi wakati hawana historia inayofanana nahiyo!!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,688
Likes
22,647
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,688 22,647 280
katika historia ya ukombozi wa tanzania, ukanda wa kaskazini huujawahi kuhusishwa na ukombozi bali umehusishwa zaidi na kujikomba mbele za wakoloni mfano ni pale mangi marealle alipopingana na mwalimu nyerere kuharakishwa uhuru wa tanganyika na kuwaomba wakoloni waendelee kututawala kwani sisi waafrika hatujawa tayari kuupokea uhuru!

Wakati huohuo wenzetu wa mikoa ya pwani, iringa, tabora na baadhi ya ukanda wa kusini walikuwa mstari wa mbele ktk ukombozi wa nchi hii sasa haingii akilini kudai kaskazini huenda wakaleta ukombozi wakati hawana historia inayofanana nahiyo!!
Na ndio maana hao wa PWANI na Tabora wataendelea kuwa wa mwisho kwa kila jambo elimu, kijamii nk................ubongo hovyo.
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Hatowaweza watu wa Moshi labda aende shule kwanza, asifikiri ni kama wazaramo
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,757
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,757 40 145
Mwacheni aende akakione cha mtemakuni................................. Kilimanjaro ccm ilishakufa sasa akienda asisahau sanda na

gharama nyingine za mazishi!!!!!!!!!!!!

Ila kabla hajaenda anaemtuma aandae rambirambi kabisaaaaaaaaaaaa
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Naomba iwe tetesi kwa kuwa tumechoka na ngonjera
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
ni strategy hovyo kabisa, bora wangempeleka u-dc chalinze kama lengo ni kuwa akapumzike. Kilimanjaro hataweza kupumzika atapambana na madiwani+wabunge wa Chadema mpaka achanganyikiwe.
hahaaa UDC Chalinze ...hahaaa kazi kweli kweli
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,760