• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Makamba, Kinana na Membe ni 'level' nyingine. Wajiandaa kwenda kujibu hoja, wahusika wataka suluhu ya kichama kimyakimya!

VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,029
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,029 2,000
Katika kile kinachoonekana kama kuepuka kuepusha mgongano, mvurugano na mtifuano kwenye mwaka huu wa uchaguzi, wakuu chamani wameamua na kupanga kumalizana na Makamba, Kinana na Membe kimyakimya.

Makamba, Kinana na Membe walitajwa kama watu waliopaswa kuitwa na kwenda kujibu tuhuma zao za kimaadili kwenye Kamati ya Maadili ya CCM. Lakini, hadi sasa hakuna wito uliowafikia wahusika hao na tayari wakuu wa chama wameamua kusaka suluhu bila sururu.

Inaaminika na kukumbukwa kuwa Makamba, Kinana na Membe ni wanaCCM wenye ushawishi mkubwa chamani na kuwashughulikia kwa sasa, miezi michache kabla ya uchaguzi mkuu wa Urais, Ubunge na Udiwani ni kuukaribisha mgogoro na kasoro ndani ya CCM.

Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.

Naunga mkono Makamba, Kinana na Membe kuachwa kama walivyo. Else, kama wakongwe chamani tutawatetea na kubaki nao kichama!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwa sasa Tunduma, Tanzania)
 
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
3,441
Points
2,000
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
3,441 2,000
Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.
pamoja na yote haya lakini pia tamko la kusema waitwe kuhojiwa lilikua la kukurupuka
 
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
510
Points
500
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2018
510 500
Ni hadithi nzuri hongera
 
Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
707
Points
1,000
Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
707 1,000
Polepole alitoa taarifa hadharani kuwa maamuzi ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa (NEC) yameamua wahusika waitwe na kuhojiwa. Waziri wa zamani aka-tweet kujibu hoja kwa hoja.

Kuna taarifa rasmi maamuzi yameyeyuka au ndo bongo kuna watu wanafanya kazi ofisi kubwa na wana- capacity ya kunusa hata maamuzi ya vikao vya nyuma ya pazia???
 
A

acidplus

Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
44
Points
125
A

acidplus

Member
Joined Jun 8, 2018
44 125
Usihangaike na Simba Mzee aliyechoka kundini,hata akilala na Mbuzi zizini,hataleta madhara asilan.
Hayakuhusu,fanya kama unapita njia tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
5,262
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
5,262 2,000
Hivi kwa mfano mzee Makamba unaweza kumshitaki kwa kosa gani?
Mzee kapiga simu kaongea na mwanae, kampa taarifa za mama January, sasa utamshitaki mzee kama huyu kwa kosa gani?
 
F

fundimchundo

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
279
Points
250
F

fundimchundo

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2010
279 250
Katika kile kinachoonekana kama kuepuka kuepusha mgongano, mvurugano na mtifuano kwenye mwaka huu wa uchaguzi, wakuu chamani wameamua na kupanga kumalizana na Makamba, Kinana na Membe kimyakimya.

Makamba, Kinana na Membe walitajwa kama watu waliopaswa kuitwa na kwenda kujibu tuhuma zao za kimaadili kwenye Kamati ya Maadili ya CCM. Lakini, hadi sasa hakuna wito uliowafikia wahusika hao na tayari wakuu wa chama wameamua kusaka suluhu bila sururu.

Inaaminika na kukumbukwa kuwa Makamba, Kinana na Membe ni wanaCCM wenye ushawishi mkubwa chamani na kuwashughulikia kwa sasa, miezi michache kabla ya uchaguzi mkuu wa Urais, Ubunge na Udiwani ni kuukaribisha mgogoro na kasoro ndani ya CCM.

Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.

Naunga mkono Makamba, Kinana na Membe kuachwa kama walivyo. Else, kama wakongwe chamani tutawatetea na kubaki nao kichama!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwa sasa Tunduma, Tanzania)
Inapendeza sana kuona Dr. Bashiru Ally na Dr. John Magufuli wakikomaa kisiasa.
Mgogoro ndani ya familia hautakiwi kutangazwa kwenye magezeti.
Fikiria hoja zikitolewa hadharani, kisha Wanachama wa CCM wakaona kuwa hoja za Mzee Makamba, Mzee Kinana na Kachero Mbobezi Membe zina mashiko kuliko za Dr. Bashiru na Dr. Magufuli, hali katika Chama itakuwaje.
 
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
2,710
Points
2,000
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
2,710 2,000
Katika kile kinachoonekana kama kuepuka kuepusha mgongano, mvurugano na mtifuano kwenye mwaka huu wa uchaguzi, wakuu chamani wameamua na kupanga kumalizana na Makamba, Kinana na Membe kimyakimya.

Makamba, Kinana na Membe walitajwa kama watu waliopaswa kuitwa na kwenda kujibu tuhuma zao za kimaadili kwenye Kamati ya Maadili ya CCM. Lakini, hadi sasa hakuna wito uliowafikia wahusika hao na tayari wakuu wa chama wameamua kusaka suluhu bila sururu.

Inaaminika na kukumbukwa kuwa Makamba, Kinana na Membe ni wanaCCM wenye ushawishi mkubwa chamani na kuwashughulikia kwa sasa, miezi michache kabla ya uchaguzi mkuu wa Urais, Ubunge na Udiwani ni kuukaribisha mgogoro na kasoro ndani ya CCM.

Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.

Naunga mkono Makamba, Kinana na Membe kuachwa kama walivyo. Else, kama wakongwe chamani tutawatetea na kubaki nao kichama!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwa sasa Tunduma, Tanzania)
Tuwe serious hata kama hatuipendi CCM. Nani hasa mwenye ujasiri wa kuwahoji Makamba Sr, B Membe na Kinana?

Hawa wote wanaopiga kelele sasa hivi walikuwa wapi wakati hawa wazee 3 wanatumikia CCM? Kwa mfano Bashiru Ally alikuwa CUF, kweli huyu anayo moral authority ya kumhoji Kinana?
 
the truecaller

the truecaller

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2019
Messages
647
Points
1,000
the truecaller

the truecaller

JF-Expert Member
Joined May 8, 2019
647 1,000
Porojo as usual,team majungu@work.

MAGUFULI NI MPAKA 2025

asiyetaka achukuwe kamba akajitundike.

That's it.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
THE BREED

THE BREED

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2019
Messages
992
Points
1,000
THE BREED

THE BREED

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2019
992 1,000
Ina maana na ndoto za membe kwenda white house zimeyeyuka????
 
S

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
4,248
Points
2,000
S

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
4,248 2,000
Katika kile kinachoonekana kama kuepuka kuepusha mgongano, mvurugano na mtifuano kwenye mwaka huu wa uchaguzi, wakuu chamani wameamua na kupanga kumalizana na Makamba, Kinana na Membe kimyakimya.

Makamba, Kinana na Membe walitajwa kama watu waliopaswa kuitwa na kwenda kujibu tuhuma zao za kimaadili kwenye Kamati ya Maadili ya CCM. Lakini, hadi sasa hakuna wito uliowafikia wahusika hao na tayari wakuu wa chama wameamua kusaka suluhu bila sururu.

Inaaminika na kukumbukwa kuwa Makamba, Kinana na Membe ni wanaCCM wenye ushawishi mkubwa chamani na kuwashughulikia kwa sasa, miezi michache kabla ya uchaguzi mkuu wa Urais, Ubunge na Udiwani ni kuukaribisha mgogoro na kasoro ndani ya CCM.

Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.

Naunga mkono Makamba, Kinana na Membe kuachwa kama walivyo. Else, kama wakongwe chamani tutawatetea na kubaki nao kichama!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwa sasa Tunduma, Tanzania)
Sasa kama wana nguvu na ushawishi kiasi hicho chamani ya nini kuna humu na kuanza kuwatetea wasihojiwe eti kampeni na blah, blah? Waache waitwe ili tuone wenyewe.
 
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
2,710
Points
2,000
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
2,710 2,000
Katika kile kinachoonekana kama kuepuka kuepusha mgongano, mvurugano na mtifuano kwenye mwaka huu wa uchaguzi, wakuu chamani wameamua na kupanga kumalizana na Makamba, Kinana na Membe kimyakimya.

Makamba, Kinana na Membe walitajwa kama watu waliopaswa kuitwa na kwenda kujibu tuhuma zao za kimaadili kwenye Kamati ya Maadili ya CCM. Lakini, hadi sasa hakuna wito uliowafikia wahusika hao na tayari wakuu wa chama wameamua kusaka suluhu bila sururu.

Inaaminika na kukumbukwa kuwa Makamba, Kinana na Membe ni wanaCCM wenye ushawishi mkubwa chamani na kuwashughulikia kwa sasa, miezi michache kabla ya uchaguzi mkuu wa Urais, Ubunge na Udiwani ni kuukaribisha mgogoro na kasoro ndani ya CCM.

Watatu hao, kwa mujibu wa makada waandamizi chamani, wanatajwa kama watu muhimu kiushauri na kikampeni katika kuhakikisha kuwa CCM inaibuka na ushindi wa kishindo kuliko nyundo kwenye uchaguzi mkuu ujao ambao tayari uko kwenye kona kama ya Banana.

Naunga mkono Makamba, Kinana na Membe kuachwa kama walivyo. Else, kama wakongwe chamani tutawatetea na kubaki nao kichama!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwa sasa Tunduma, Tanzania)
Tuwe serious hata kama hatuipendi CCM. Nani hasa mwenye ujasiri wa kuwahoji Makamba Sr, B Membe na Kinana?

Hawa wote wanaopiga kelele sasa hivi walikuwa wapi wakati hawa wazee 3 wanatumikia CCM? Kwa mfano Bashiru Ally alikuwa CUF, kweli huyu anayo moral authority ya kumhoji Kinana?
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
2,406
Points
2,000
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
2,406 2,000
Maccm yamepata pressure ya kushuka humu😂😂😂😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,402,878
Members 531,004
Posts 34,407,814
Top