• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Makamba kafungwa mdomo?

Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
55
Points
95
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined Oct 17, 2007
55 95
Toka uchaguzi wa Halmashauri kuu ya ccm(NEC)uishe huko Dodoma Makamba amekuwa kimya sana kitu ambacho si kawaida yake. Ni kitu
gani kimemsibu? Mwenye taarifa zake namuomba atuwekee hapa JF.
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Points
195
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 195
Aliponea chupu chupu unadhani atarudia kosa tena
 
C

Code zero

Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
29
Points
20
C

Code zero

Member
Joined Nov 22, 2007
29 20
Toka uchaguzi wa Halmashauri kuu ya ccm(NEC)uishe huko Dodoma Makamba amekuwa kimya sana kitu ambacho si kawaida yake. Ni kitu
gani kimemsibu? Mwenye taarifa zake namuomba atuwekee hapa JF.
NI kweli mkuu,

inabidi tuanze kutafuta sababu za ukimya huu, asante kwa kukumbusha.
 
N

Nshomile

Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
48
Points
0
N

Nshomile

Member
Joined Nov 21, 2007
48 0
Lakini hata Katibu mustaafu wa CCM kulikoni? Naona amaanza kulost huko Iringa, naye vipi mbona kazimia? au ndio hivyo waswahili wanaita kuporomoka kisiasa!
Makamba nafikiri alikuwa bado anajiweka sawa hasa kujiimarisha na uongozi mpya wa sasa ambao una changamoto kali. Nina imani tutamsikia tu. Nafikiri leo au kesho ananguruma Zanzibar. Juzi alikuwa kwenye mkutano wa muafaka wa ccm na cuf huko bagamoyo. Ninajua bado anayakusanya makombora. Kikwete anampenda sana yule mzee.
 

Forum statistics

Threads 1,403,004
Members 531,040
Posts 34,411,936
Top