Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba chaguo la mungu kuiangamiza CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pascaldaudi, Oct 3, 2010.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. ....
    2. ....
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mi nataka ife iwe kwa ujinga wa Makamba au kwa werevu wa JK...na ifilie mbali uko!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,100
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    1.Mbakaji
    2.Mropokaji
    3.double M
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. kukataza midahalo
    2. kukubali wanachama wapya wapige kura za maoni
    3. kususia kampeni za JK
    4. kuwa msshauri wa JK kupitia Mtoto wake (January)
    5. Mropokaji mzuri
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,813
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    ''Eti anajifanya anajua saaana kunukuu vitabu vya dini! Sijui Kikwete kamtoa wapi huyu Msambaa na wacha aimalize kabisa hiyo ccm!:A S 13:
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,654
    Likes Received: 1,492
    Trophy Points: 280
    Ni wabia katika nyanja za uwanga na uchawi
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 6,779
    Likes Received: 2,568
    Trophy Points: 280
    hicho ni Chama cha kijeshi, JK ni Luteni Kanali Mstahafu, Makamba ni Luteni Mstaahfu, Kinana ni Brigedia Mstaafu, Komba ni Capteni na wengine wapo wengi mno humo chamani na serikalini, na mwisho wa yote MNADHIMU AMEAMUA KULIVALIA NJUGA KUKIOKOA CHAMA
     
  8. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kumsahau Mnajimu mkuu na walinzi wa kikwete wasioonekana nao wakianza command zao patachimbika yetu macho lakini wadanganyika (WATZ) HATUDANGANYIKIIII NG'OOOOOO:rain:
     
Loading...