Makamanda wa CHADEMA!!!!!!

  • Thread starter Mtela Mwampamba
  • Start date

Status
Not open for further replies.
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
537
Likes
11
Points
35
Age
36
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
537 11 35
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!!

Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.

Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaya wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.

acha mipasho kama huna cha kuandika
 
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
537
Likes
11
Points
35
Age
36
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
537 11 35
acha mipasho kama huna cha kuandika
Hizi siasa za kibaguzi zitatuharibia nchi.Naona ndani ya saccos yenu mambo yameharibika kwa sababu ya ubaguzi wa kikabila na kikanda na sasa mnaanza kutupangia mpaka maeneo ya kwenda!!!!!.kuwa kamanda wa chadema ni lazima ujitoe ufahamu yaani haya maneno utazani hawajawahi kuyasikia yakisemwa na haya vijana wa kimachame!!
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Je na wale viongozi wa CCM mkoa wa Pwani waliosema ni zamu ya watu wa Pwani kula??!! Ni wazalendo au??!!
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
hata mimi huwa nawashangaa wanaposema wanatafuta ukombozi wa watanzania ni heri wangehubiri wazi wanatafuta uhuru wa kaskazini ambao hawawezi kuupata kamwe
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135
umeanza kufukua vitu vya zamani h
ii ilikuwapo mara baada ya nasari kuchaguliwa, leo unaiibua isaidie nini?
 
F

frank wa moyo

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
481
Likes
1
Points
0
Age
29
F

frank wa moyo

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
481 1 0
what nonsense hata manzese tuna raisi wetu madee, tff malinzi hata wewe ukiamua kuwa raisi poa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Jamani, hivi hakuna issues nyingine za kuongelea katika JF zaidi ya CDM? Kweli nimeamini "Mjinga hawezi kuongea zaidi ya maneno 100 kwa siku" ataongea saaaana lakini atakuwa anarudia yale yale tu!! Come on guys, give us a break. Tunahitaji kujadili mambo mengine ya nchi hii kuliko kubaki na neno moja tu kula kukicha, CHADEMA!!!!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Stela vipi si uamie tiot plis kwa komba ukawe rahisi apo kitengo cha taarabu
Hizi siasa za kibaguzi zitatuharibia nchi.Naona ndani ya saccos yenu mambo yameharibika kwa sababu ya ubaguzi wa kikabila na kikanda na sasa mnaanza kutupangia mpaka maeneo ya kwenda!!!!!.kuwa kamanda wa chadema ni lazima ujitoe ufahamu yaani haya maneno utazani hawajawahi kuyasikia yakisemwa na haya vijana wa kimachame!!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Hizi siasa za kibaguzi zitatuharibia nchi.Naona ndani ya saccos yenu mambo yameharibika kwa sababu ya ubaguzi wa kikabila na kikanda na sasa mnaanza kutupangia mpaka maeneo ya kwenda!!!!!.kuwa kamanda wa chadema ni lazima ujitoe ufahamu yaani haya maneno utazani hawajawahi kuyasikia yakisemwa na haya vijana wa kimachame!!
cdm inaendele kuviscan virus vilivyo bakia.

R.I.P Zitto.Z.Kabwe and Co.
 

Attachments:

mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Hizi siasa za kibaguzi zitatuharibia nchi.Naona ndani ya saccos yenu mambo yameharibika kwa sababu ya ubaguzi wa kikabila na kikanda na sasa mnaanza kutupangia mpaka maeneo ya kwenda!!!!!.kuwa kamanda wa chadema ni lazima ujitoe ufahamu yaani haya maneno utazani hawajawahi kuyasikia yakisemwa na haya vijana wa kimachame!!
UMESAHAU NA DINI mkuu
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,749
Likes
4,454
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,749 4,454 280
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
....msubiri mwenzako anakuja hapo kusuguwa benchi !!!

Tafakari
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
Hv kuna siku umewahi kuwaza kuwa ili uwe kiongozi inakubidi busara zako zianze kushuhudiwa kwenye ile jamii iliyo karibu na wewe? Au ipo siku uliwahi kuwaza kuwa ipo siku wewe utapenda kuwa kiongozi badala ya kuendelea kutumika kama daraja la wanaume kwa wenzako? Umewahi kujiuliza kuwa kupoteza muda kuongelea udhaifu wa mshindani wako is worth nothing, badala yake its worth something kama ukatumia udhaifu wake kujijenga badala ya kuandika uwongo na porojo!? Jitafakari upya kijana kama umeamua kuwekeza kwenye siasa wewe na baba yetu(mzazi wako) mpendwa!
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,845
Likes
1,001
Points
280
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,845 1,001 280
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
Umetafakari matatizo yote ya watanzania ujinga wako ukakufikisha kuona kuwa hili ndo tatizo kubwa tulilonalo?!

Hapo hapo kwenye red na wewe unameza matapishi yako!? Au ndo kusema chochote kikisemwa na aliyejivika gamba basi linakuwa sahihi?

CCM maweweseka sana mkija kuwa chama cha upinzani nchini....!!
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Chadema ni kama kunguni ndani ya nyumba
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
Kamanda wa Chadema Joshua Nassari akihutubia mkutano wa hadhara Arusha alijitanganza kwamba yeye ni Rais wa Kaskazini na Waziri mkuu wake ni Lema (mwaka jana) na akaenda mbali zaidi akamtaka Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania asikanyege Arusha!!! Kamanda Lema nae akihutubia mkutano wa hadhara Arusha amemtaka MH.Zitto asikanyage Arusha!!!!.Ubaguzi kama huu utaipeleka pabaya sana Nchi hii hasa tukiwaacha hawa vibaka wa kimachame wakiendelea na siasa za kibaguzi namna hii.
tatizo akili zako zote unawaza kufuta viatu vya boss wako Nchemba, ludi ukafundishe hila nawasiwasi na uwezo mdogo utaambukiza watoto wetu!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876