Makamanda wa CHADEMA watikisa Mji wa Moshi


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
SIASA






chademaarusha.jpg

Katibu wa Chadema Mkoa wa Kagera, Conchesta Rwamlaza, ambaye pia ni Mbunge wa Viti Maalumu kupitia chama hicho, akihutubia wakazi wa Bukoba, mkutano uliofanyika kwenye Uwanja wa Mashujaa jana. Picha na Mpiga Picha Wetu



Na Daniel Mjema

Posted Jumatatu,Novemba26 2012 saa 8:31 AM


KWA UFUPI


"Maisha wakati wa Rais Ali Hassan Mwinyi (1985-1995) na Benjamin Mkapa (1995-2005), yalikuwa mazuri kuliko ya Rais wa sasa Jakaya Kikwete, hakuna sababu ya kuendelea na CCM,"alisema.






MAKAMANDA wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kutoka Jiji la Arusha, juzi walitikisa mji wa Moshi huku wakitaka wananchi kujiandaa kuchukua nchi kwa njia ya kura 2015.
Katika mkutano wa hadhara uliofanyika eneo la Aslam Gereji, Kata ya Mawenzi, makamanda hao pia walitaka wananchi kuishinikiza Serikali, ili irejeshe mabilioni ya shilingi yaliyofichwa Uswisi.


Chiristopher Mbajo anayetarajiwa kugombea Ubunge Same Magharibi mwaka 2015, alihoji uhalali wa vyombo vya dola vya Tanzania, kuwabebesha wananchi jukumu la vigogo walioficha fedha Uswisi.

"Jukumu la kumchunguza mwananchi wa kawaida au kiongozi ni la vyombo vya dola lakini leo Zitto (Kabwe-Mbunge Kigoma Kaskazini) anatakiwa eti apeleke majina hii ni aibu,"alisema Mbajo.
Wakili wa Jijini Arusha, James Lyatuu alisema ugumu wa maisha unaowakabili Watanzania hivi sasa kuliko awamu zote za Serikali ya CCM zilizotangulia, ndio silaha ya kuking'oa chama hicho katika uchaguzi wa mwaka 2015.


"Maisha wakati wa Rais Ali Hassan Mwinyi (1985-1995) na Benjamin Mkapa (1995-2005), yalikuwa mazuri kuliko ya Rais wa sasa Jakaya Kikwete, hakuna sababu ya kuendelea na CCM,"alisema.
Wakili huyo aliwataka wakazi wa Moshi, kusimama imara kudai haki yao ya kikatiba ya maisha bora na wale watakaopata misukosuko kwa kutetea haki yao, yuko tayari kuwatetea bure mahakamani.
Katibu Mwenezi wa Chadema katika Kata ya Sekei jijini Arusha, Bahati David alisema CCM ni wepesi kama pamba na kwamba chama hicho kijiandae kuwa chama cha upinzani katika uchaguzi mkuu wa 2015.


Kwa upande wake,Diwani wa Viti Maalumu katika Manispaa ya Moshi, Hawa Mushi (Chadema), aliitaka CCM kujiandaa kukabidhi madaraka kwa Chadema kwa amani ifikapo mwaka 2015.
Diwani huyo ambaye ndiye aliyeandaa mkutano huo wa hadhara, alisema mafanikio ambayo Chadema Moshi imeyapata katika kipindi kifupi ni kielelezo cha umakini katika kusimamia maslahi ya umma.


Mwenyekiti wa zamani wa Umoja wa Vijana wa CCM (Uvccm) Wilaya ya Simanjiro, Frank Ole Lelesho, alisema uendeshaji bora wa mji wa Moshi ni kielelezo cha umakini wa viongozi wa Chadema.

Kwa mujibu wa Ole Lelesho, wapo watoto waliozaliwa katika wilaya ya Simanjiro hadi wakamaliza kidato cha nne lakini hawajawahi kuona lami lakini mji wa Moshi una lami hadi pembezoni.

 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Vizuri sana kwa VIJANA tungoje tuone wa Umoja wa VIJANA wa CCM; Wasigawe T-SHIRTS; KHANG; KOFIA Pesa za MAFUTA ya MALORI n.k
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Mungu awabariki
 
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
100
Likes
14
Points
35
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined Nov 25, 2012
100 14 35
Hongereni sana pia jengeni chama vijijin bado uwezakano wakuendelea kushika dola kwa ccm ni mkubwa nawatakia kazi njema
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Peeeepo powaaaaaaaaaaaaa
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
11
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 11 135
Inatia moyo sana.kwani moshi ilikuwa imelala sana
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,693
Likes
174
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,693 174 160
Chadema wanatakiwa kuongeza bidii maana siyo majimbo mengi yaliyo na msimamo thabiti kama jimbo la Moshi.
Lile ni jimbo lililoelimika kisiasa. Wasilizembee na pia wasisahau kazi ngumu waliyonayo mbele yao ya kuwaelimisha na kuwaamsha wananchi kwenye majimbo mengine mengi sana nchini.
 
mhindijohn

mhindijohn

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
470
Likes
10
Points
35
mhindijohn

mhindijohn

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
470 10 35
Mh ! Nafuu hìi kuliko ile ya j.mosi sheikh amri abeid
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
485
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
485 23 35
MOshi imeiva ila inahitaji watu wakufuatilia na kuwatia moyo makamanda hasa vijijini kwani wote wamekata tamaa na stystem mbovu iliyopo
KAZI NZURI HONGERENI MSIBWETEKE
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993