Makamanda wa arusha kuweni makini na mtaa wa Sanawari.

mgoli magombe

Senior Member
Apr 20, 2013
121
195
Ndugu zngu makamanda wa Arusha kuweni makini sn na mtaa wa sanawari coz majizi ya ccm yalichukua watu kutoka mount meru university na arusha university wakajiandikisha ili wawapigie kura.
 

LOCAL SPONSOR

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
333
1,000
Mkuu sio sanawari tu,wengine wamepelekwa sekei na uzunguni haswa kituo cha AICC hospital, wamepewa mpaka majina ya mitaa na ya mabalozi incase wakiulizwa, chadema inahujumiwa sana.
 

majebere

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
4,736
2,000
Hao mnao sema wanapelekwa kwani sio wana arusha? Kila siku mnasema arusha wote ni cdm sasa mbona mnaanza visingizio?
 

LOCAL SPONSOR

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
333
1,000
Huu ni uchaguzi wa vitongoji, wanachuo wanaoishi usa river na ngaramtoni wanachukuliwa na magari na kwenda kuandikishwa maeneo yaliyotajwa,wanapewa lunch na hela na wameahidiwa fungu siku ya uchaguzi, Sijui wapanga mikakati wa CCM wanawaza nini wanachuo waliohusika ni wengi na isingekuwa rahisi wote kutunza siri
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Huu ni uchaguzi wa vitongoji, wanachuo wanaoishi usa river na ngaramtoni wanachukuliwa na magari na kwenda kuandikishwa maeneo yaliyotajwa,wanapewa lunch na hela na wameahidiwa fungu siku ya uchaguzi, Sijui wapanga mikakati wa CCM wanawaza nini wanachuo waliohusika ni wengi na isingekuwa rahisi wote kutunza siri
Kama wanachuo wanakaa mitaa hiyo ulitaka wasipige kura? sema sanawari ipi ya juu, chini, enaboishu, kwa mollel , idara ya maji au wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom