MAKAMANDA Lema na Vincent kuanza kutikisa Musoma, Dec 09, 2012


Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Makamanda wawili, Godbless Lema na Vincent Nyerere kesho wataanza kuishambulia Musoma. Bila shaka Watanzania wa Musoma kesho watanufaika na M4C.

Itakumbukwa kuwa Vincent alikuwa na ziara ya siku kadhaa mkoani Geita na mkoani Mwanza, ambako amefanya mikutano hadhara, kukagua uhai na ujenzi wa chama. Hivyo atakuwa anatokea ziara sehemu nyingine za Tanzania.

Kesho watu wa Musoma watashiba aisee.

Picha kwa hisani ya Kiganyi



 
E

Emma Shimano

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
11
Points
0
Age
30
E

Emma Shimano

Member
Joined Dec 3, 2012
11 0
Keep it up, Makamanda.
Baada ya Musoma, naomba twende na Serengeti. Pale kuna ngome ya mavuvuzera.
Guys, the time is now. Be part of changes.... Be blessed once again
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Points
1,195
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 1,195
Magamba wana HASARA!.. Huyu jamaa amekuwa mwiba mkali baada ya kufanyiwa hila kwenye ubunge!..
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Ratiba yao inaonesha wataanzia kwanza kwenda kusalimia wafungwa, kisha watazunguka kwenye masoko, baadae mikutano ya hadhara.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Ratiba yao inaonesha wataanzia kwanza kwenda kusalimia wafungwa, kisha watazunguka kwenye masoko, baadae mikutano ya hadhara.
Mkuu, naomba uweke sawa kama hii ni "m4c" au "operation chakaza ccm" maana huu mchanganyiko unatuchanganya sana!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,344
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,344 2,000
Kweli makamanda mpo kazini..........! Mwaka huu magamba yatajibeba 2 kwani moto wa huyu kamanda Nyerere ni hatari sana pia ukiunganisha na moto wa prophet lema(Mandela wa II) hapo haponi mtu.

Peoples power.
Solidarity forever.
 
Scob

Scob

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
57
Points
0
Scob

Scob

Member
Joined Dec 3, 2012
57 0
Makamanda wawili, Godbless Lema na Vincent Nyerere kesho wataanza kuishambulia Musoma. Bila shaka Watanzania wa Musoma kesho watanufaika na M4C.

Itakumbukwa kuwa Vincent alikuwa na ziara ya siku kadhaa mkoani Geita na mkoani Mwanza, ambako amefanya mikutano hadhara, kukagua uhai na ujenzi wa chama. Hivyo atakuwa anatokea ziara sehemu nyingine za Tanzania.

Kesho watu wa Musoma watashiba aisee.
Ongera kwa CDM vivas forever M4C!!!
 
Mkondakaiye

Mkondakaiye

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
839
Points
170
Age
48
Mkondakaiye

Mkondakaiye

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
839 170
Makamanda wawili, Godbless Lema na Vincent Nyerere kesho wataanza kuishambulia Musoma. Bila shaka Watanzania wa Musoma kesho watanufaika na M4C.

Itakumbukwa kuwa Vincent alikuwa na ziara ya siku kadhaa mkoani Geita na mkoani Mwanza, ambako amefanya mikutano hadhara, kukagua uhai na ujenzi wa chama. Hivyo atakuwa anatokea ziara sehemu nyingine za Tanzania.

Kesho watu wa Musoma watashiba aisee.
Tumaini ratiba ya Lindi lini? kumbuka hamjamaliza wilaya ya Nachingwea na Liwale. pia kupita tena Ruangwa Lindi Vijijini na mjini.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Keep it up, Makamanda.
Baada ya Musoma, naomba twende na Serengeti. Pale kuna ngome ya mavuvuzera.
Guys, the time is now. Be part of changes.... Be blessed once again
Kweli inabidi watie timu Serengeti, kule ndo kuna jamaa mmoja anaitwa Chandi yeye ndo anajifanya king maker wa pale, M4C inabidi ipite kule
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,919
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,919 2,000
Mkuu, naomba uweke sawa kama hii ni "m4c" au "operation chakaza ccm" maana huu mchanganyiko unatuchanganya sana!
Unachangnyikiwa nini mkuu kwani M4C ni chama cha siasa?more refer post #1
 
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
179
Points
0
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
179 0
Makamanda mungu awatangulie kwenye hz harakati za kuwakomboa watanzania....wale waliokuwa utumwa wanaenda kuwa uhuru.... M4C kiboko yao..
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Points
1,195
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 1,195
big up sana lema na nyerere
 
M

mecy

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
422
Points
0
M

mecy

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
422 0
hay jamani tukumbuke kuwa yesu alikuja dunian kuokoa wenye dhambi,sasa twende zaidi kwenye mikoa yenye ngome za ccm.tukashambulie dodoma na singida,haya njooni basi iramba magharibi kwa huyu mropokaji wa ccm,mshka pesa za mafisadi,msiache kwenda hapo,vijana wanawashwa na ishara ya mabadiliko,tambueni hilo,
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Makamanda wawili, Godbless Lema na Vincent Nyerere kesho wataanza kuishambulia Musoma. Bila shaka Watanzania wa Musoma kesho watanufaika na M4C.

Itakumbukwa kuwa Vincent alikuwa na ziara ya siku kadhaa mkoani Geita na mkoani Mwanza, ambako amefanya mikutano hadhara, kukagua uhai na ujenzi wa chama. Hivyo atakuwa anatokea ziara sehemu nyingine za Tanzania.

Kesho watu wa Musoma watashiba aisee.
Kaka Makene kwa mkoa wa mara hapo hakuna swali hata kidogo nadhani utaniunga mkono katika hili kwamba sisi watu wa huko hatuna longolongo kama ambazo unaona zinafanyika kama yale maeneo ya Bariadi,Geita huko na kwingineko,kule Bwana sisi tunataka Black&White ukija na chengachenga imekula kwao,kikubwa makamanda waendelee tu kuimarisha kambi kwa sababu kuna waongo fulani ambao wanajaribu kuchafua hali ya hewa ingawa bado hawajpatia.VIVA CDM.
 
Munambefu

Munambefu

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
976
Points
500
Munambefu

Munambefu

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
976 500
Nadhani huyu rais wa A town muda si mrefu magogoni itamrudishia ubunge wake ili kumuweka busy na jimbo coz amewaelemea vibaya
 
Kiganyi

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
1,242
Points
0
Age
33
Kiganyi

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
1,242 0
Japo picha si nzuri na zimechelewa au kama ziliwekwa jana MODs mnaweza kutimiza wajibu wenu!
SAM_2259.JPGSAM_2262.JPGSAM_2264.JPGSAM_2268.JPGSAM_2274.JPGSAM_2266.JPG
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
safi sana, vipi leo ni ratiba ya wapi? makamanda wanafanya kazi ya kipekee kabisa
 
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,974
Points
1,500
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,974 1,500
Hello, hongera Lema na Vicent. Kazi yenu hakika italeta ukombozi hasa hasa maeneo ya Mjini hapo Iringo, Kitaji na Mukendo ndo bado kuna wazushi wanaoshabikia upuuzi wa CCM...Huyo Said Ellys hakikisheni M4C inamng'oa 2015. Kila la kheri.
 

Forum statistics

Threads 1,283,762
Members 493,810
Posts 30,799,990
Top