Makamanda hawa wa chadema wanauwezo ulio pita kiasi


DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Ni kwenye kongamano lililo andaliwa na BAVICHA siku ya uhuru ambapo niligundua kuna kinadada majasiri na wenye uwezo mkubwa wakujenga hoja kwa kiwango cha juu sanaaaaa, naamini kama chama kita waangalia kwa umakini watakuja kua viongozi wakutumainiwa wa chama na Taifa kwa ujumla.Japo siwakumbuki vizuri majina yao naamini ujumbe utawafikia wahusika.
1. Ni dada aliye jitambulisha kama katibu mwenezi Ukonga....Huyu dada japo sina uhakika sana ila namfananisha na dada mmoja alikua anaitwa Pendo alishawai kushiliki maisha plus ya kwanza na kushika nafasi yapili ..Huyu dada anauwezo wa kuchambua mambo na ni mwelewa wa mambo na anaonekana anaakili sana, uwezo mkubwa wa kojenga hoja zaidi ana confidence ya hali ya juu sana.
2.Ni dada aliye kua amevaa hijabu na mtandio wa langi ya orange na scarf ya chadema shingoni, alijitambulisha anasoama UDOM km sikosei, kama ilivyo kwa wa kwanza dada anajua kupangilia aongee ni nn na anaujasiri wa hali ya juu sana, na uwezo wa kusimamia anacho kizungumuza bila hofu na kwa umakini mkubwa.
3.Dada mmoja anaitwa Asha Muhamad kama cjakosea yeye alijitambulisha ni mwenyeji wa kologwe, japo kua anaulemavu wa ngozi lakini alikua anajiamini , anaonesha anauchungu na nchi yake ana nia ya kuwatumikia watanzania na anauwezo wa kujenga hoja sana naamini Prof Majimarefu ahesabu siku zake tu zilizo salia.
4.Ni Jesca Kishoa huyu anatoka singida japokua mwigulu nchemba alishawai kuandiaka kweye ukurasa wake wa fb kutishia kumuua lakini bado anajenga hoja zenye mashoko na kujiamini sana.

Japo siwafahamu vizuri saana lakini wanaonekana ni akina dada wenye uwezo wa haliya juu sana kisiasa na naamini kama chadema itautambua uwezo wao hawa, basi Taifa litapata viongozi wazuri sana badae. Nikazi ya chama kuwapa uzoefu zaidi na zaidi. Ili kuwaimalisha zaidi kwani kwa mda mrefu taifa limekosa wawalikilishi na viongozi wa jinsia ya kike wenye uwezo wa kujenga hoja ukiacha wachache kama akina Halima Mdee na Bulaya .
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
457
Likes
137
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
457 137 60
Ni kwenye kongamano lililo andaliwa na BAVICHA siku ya uhuru ambapo niligundua kuna kinadada majasiri na wenye uwezo mkubwa wakujenga hoja kwa kiwango cha juu sanaaaaa, naamini kama chama kita waangalia kwa umakini watakuja kua viongozi wakutumainiwa wa chama na Taifa kwa ujumla.Japo siwakumbuki vizuri majina yao naamini ujumbe utawafikia wahusika.
1. Ni dada aliye jitambulisha kama katibu mwenezi Ukonga....Huyu dada japo sina uhakika sana ila namfananisha na dada mmoja alikua anaitwa Pendo alishawai kushiliki maisha plus ya kwanza na kushika nafasi yapili ..Huyu dada anauwezo wa kuchambua mambo na ni mwelewa wa mambo na anaonekana anaakili sana, uwezo mkubwa wa kojenga hoja zaidi ana confidence ya hali ya juu sana.
2.Ni dada aliye kua amevaa hijabu na mtandio wa langi ya orange na scarf ya chadema shingoni, alijitambulisha anasoama UDOM km sikosei, kama ilivyo kwa wa kwanza dada anajua kupangilia aongee ni nn na anaujasiri wa hali ya juu sana, na uwezo wa kusimamia anacho kizungumuza bila hofu na kwa umakini mkubwa.
3.Dada mmoja anaitwa Asha Muhamad kama cjakosea yeye alijitambulisha ni mwenyeji wa kologwe, japo kua anaulemavu wa ngozi lakini alikua anajiamini , anaonesha anauchungu na nchi yake ana nia ya kuwatumikia watanzania na anauwezo wa kujenga hoja sana naamini Prof Majimarefu ahesabu siku zake tu zilizo salia.
4.Ni Jesca Kishoa huyu anatoka singida japokua mwigulu nchemba alishawai kuandiaka kweye ukurasa wake wa fb kutishia kumuua lakini bado anajenga hoja zenye mashoko na kujiamini sana.

Japo siwafahamu vizuri saana lakini wanaonekana ni akina dada wenye uwezo wa haliya juu sana kisiasa na naamini kama chadema itautambua uwezo wao hawa, basi Taifa litapata viongozi wazuri sana badae. Nikazi ya chama kuwapa uzoefu zaidi na zaidi. Ili kuwaimalisha zaidi kwani kwa mda mrefu taifa limekosa wawalikilishi na viongozi wa jinsia ya kike wenye uwezo wa kujenga hoja ukiacha wachache kama akina Halima Mdee na Bulaya .

Sijaelewa mpaka leo tatizo hili la uandishi wa aina hii linatokana na nini,ila nakushauri ujenge mazoea ya kusoma vitabu vya kiswahili vilivyo andikwa kwa usanifu na magazeti makini ili ujue uandishi sahihi
 
K

Kyusi

Senior Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
120
Likes
70
Points
45
K

Kyusi

Senior Member
Joined Apr 28, 2013
120 70 45
Mtoa hoja unatakiwa kuitafiti kwanza taarifa yako kabla ya kuituma
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Angalia usiwataje majina, huyu gaidi asije akawang'oa kucha na meno!!!

 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Sijaelewa mpaka leo tatizo hili la uandishi wa aina hii linatokana na nini,ila nakushauri ujenge mazoea ya kusoma vitabu vya kiswahili vilivyo andikwa kwa usanifu na magazeti makini ili ujue uandishi sahihi
Meseji ilifika? Na wewe kasome COMMUNICATION SKILLS.
 
Mlayjr

Mlayjr

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
372
Likes
6
Points
35
Mlayjr

Mlayjr

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
372 6 35
Sijaelewa mpaka leo tatizo hili la uandishi wa aina hii linatokana na nini,ila nakushauri ujenge mazoea ya kusoma vitabu vya kiswahili vilivyo andikwa kwa usanifu na magazeti makini ili ujue uandishi sahihi
ila ujumbe si umepata, semantical he is correct , but syntactical he is some how wrong.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
Ni kwenye kongamano lililo andaliwa na BAVICHA siku ya uhuru ambapo niligundua kuna kinadada majasiri na wenye uwezo mkubwa wakujenga hoja kwa kiwango cha juu sanaaaaa, naamini kama chama kita waangalia kwa umakini watakuja kua viongozi wakutumainiwa wa chama na Taifa kwa ujumla.Japo siwakumbuki vizuri majina yao naamini ujumbe utawafikia wahusika.
1. Ni dada aliye jitambulisha kama katibu mwenezi Ukonga....Huyu dada japo sina uhakika sana ila namfananisha na dada mmoja alikua anaitwa Pendo alishawai kushiliki maisha plus ya kwanza na kushika nafasi yapili ..Huyu dada anauwezo wa kuchambua mambo na ni mwelewa wa mambo na anaonekana anaakili sana, uwezo mkubwa wa kojenga hoja zaidi ana confidence ya hali ya juu sana.
2.Ni dada aliye kua amevaa hijabu na mtandio wa langi ya orange na scarf ya chadema shingoni, alijitambulisha anasoama UDOM km sikosei, kama ilivyo kwa wa kwanza dada anajua kupangilia aongee ni nn na anaujasiri wa hali ya juu sana, na uwezo wa kusimamia anacho kizungumuza bila hofu na kwa umakini mkubwa.
3.Dada mmoja anaitwa Asha Muhamad kama cjakosea yeye alijitambulisha ni mwenyeji wa kologwe, japo kua anaulemavu wa ngozi lakini alikua anajiamini , anaonesha anauchungu na nchi yake ana nia ya kuwatumikia watanzania na anauwezo wa kujenga hoja sana naamini Prof Majimarefu ahesabu siku zake tu zilizo salia.
4.Ni Jesca Kishoa huyu anatoka singida japokua mwigulu nchemba alishawai kuandiaka kweye ukurasa wake wa fb kutishia kumuua lakini bado anajenga hoja zenye mashoko na kujiamini sana.

Japo siwafahamu vizuri saana lakini wanaonekana ni akina dada wenye uwezo wa haliya juu sana kisiasa na naamini kama chadema itautambua uwezo wao hawa, basi Taifa litapata viongozi wazuri sana badae. Nikazi ya chama kuwapa uzoefu zaidi na zaidi. Ili kuwaimalisha zaidi kwani kwa mda mrefu taifa limekosa wawalikilishi na viongozi wa jinsia ya kike wenye uwezo wa kujenga hoja ukiacha wachache kama akina Halima Mdee na Bulaya .
Yap nipo hapa
 
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Likes
3
Points
35
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 3 35
Pongezi Asha Mohamed, nilikuona kwenye kongamano kumbe ni wewe mwana JF mwenzetu, Onyesha basi kwa kuingia humu na ID ya ukweli. Wasiliana na Mods.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,495
Likes
24,610
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,495 24,610 280
Pongezi Asha Mohamed, nilikuona kwenye kongamano kumbe ni wewe mwana JF mwenzetu, Onyesha basi kwa kuingia humu na ID ya ukweli. Wasiliana na Mods.
nimeambiwa kuna red brigade wa kike alimtait eitha Gwakisa au Ludo,huyo mmemsahau?
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,036
Likes
137
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,036 137 160
Hapo namba 2 umechemka kwa sababu UDOM na vyuo vingine nchini hakuna CDM. Wanafunzi wote ni CCM kwa sababu ya njaa ya bumu.
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
13
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 13 0
No.1, nakumbuka sana ni MSABATO kiimani, Upendo amamsimamo ktk kujenga na kutete hoja. kumbe yuko CHAMA KUBWA?, safisana.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,690
Likes
1,656
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,690 1,656 280
Bulaya namzimia kinoma.
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,878