Makala Ya Kasungura Ni Bomba


Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Bi sent 50 una haki kutoa maoni yako,lakini pia nafikiri kwa mtazamo wangu ama umeielewa vibaya makala ile ya Kasungura au umepotoka hasa kwa kumtuhumu moja kwa moja mwandishi kuwa anatumiwa.Mimi niliisoma makala ile,ujumbe aliokuwa anataka kuufikisha kwa jamii umejikita zaidi kutokana na kauli mbalimbali alizotoa waziri kigogo mwenyewe.
Binafsi nampongeza mwandishi wa makala ile namuomba asikatishwe tamaa bali aendelee kutoa mchango wake katika vita hii ya ukombozi wa fikra.Mimi naamini kuwa MUHIMU ZAIDI NI NCHI YETU TANZANIA NA WANANCHI WAKE SIO KIONGOZI KAMA MTU BINAFSI.Kiongozi yupo leo kesho hayupo lakini Tanzania na Watanzania wataendelea kuwepo.
Kama kiongozi analeta usanii lazima apewe ukweli na sio kujikomba huku moyoni unasononeka.

BIG UP wana JF wote wanaotetea uhuru wa maoni
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Bi sent 50 una haki kutoa maoni yako,lakini pia nafikiri kwa mtazamo wangu ama umeielewa vibaya makala ile ya Kasungura au umepotoka hasa kwa kumtuhumu moja kwa moja mwandishi kuwa anatumiwa.Mimi niliisoma makala ile,ujumbe aliokuwa anataka kuufikisha kwa jamii umejikita zaidi kutokana na kauli mbalimbali alizotoa waziri kigogo mwenyewe.
Binafsi nampongeza mwandishi wa makala ile namuomba asikatishwe tamaa bali aendelee kutoa mchango wake katika vita hii ya ukombozi wa fikra.Mimi naamini kuwa MUHIMU ZAIDI NI NCHI YETU TANZANIA NA WANANCHI WAKE SIO KIONGOZI KAMA MTU BINAFSI.Kiongozi yupo leo kesho hayupo lakini Tanzania na Watanzania wataendelea kuwepo.
Kama kiongozi analeta usanii lazima apewe ukweli na sio kujikomba huku moyoni unasononeka.

BIG UP wana JF wote wanaotetea uhuru wa maoni
Big up Mtu Mzima...

hiyo makala ya kasungura imewagusa big time na wanajaribu kufanya mashambulizi yasijewakuta yale ya ndege inayopaa..

kazi wanayo mbona!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
JF imegeuka kijiwe cha umbea !
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
JF imegeuka kijiwe cha umbea !
kama ni umbea wewe unafanya nini hapa...

anzisha web yako uiite kijiwekisichochaumbeakamajfilivyo.com or something like that...

kila mara unaipondea JF na yet bado wewe ni memba wake!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
bandu bandu !
 
M

Mnyalu

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

Mnyalu

Member
Joined May 9, 2007
66 0 0
Big up..Mwana wakijiji ...Hao ndio viongozi wana maneno mengi mpaka wanasahau jana walisema nini...ni bora kuwa na mmoja mpenda sifa mwingine mchapa kazi...lakini wakiwa wote watu wa longo longo ni balaa..Nahisi hata hotuba zao wanaandikiwa tu ama uelewa wao ni finyu..hivi kweli leo waweza sema uchumi wapaa kama ndege.....siku chache baadae ukaanza kutuambia mambo ya visungura?
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505