Makala Katika Jarida la Raia Mwema: Rais Kikwete Amefungua Njia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala Katika Jarida la Raia Mwema: Rais Kikwete Amefungua Njia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kulikoni Ughaibuni, Jan 26, 2012.

  1. Kulikoni Ughaibuni

    Kulikoni Ughaibuni JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 209
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kiungo: http://raiamwema.co.tz/rais-kikwete-amefungua-milango
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nina miezi kadhaa kila nikitaka kulinunua raia mwema kuna kitu kinanikataza.
    jamani sijajua ni kwa nini.
     
Loading...