Makabila yenye lafudhi nzuri, mbaya na zinazochekesha?


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,400
Likes
9,296
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,400 9,296 280
Lafudhi gani huwa unaona nzuri?
Zipi unaona mbaya?
Zipi zinakuchekesha?

Mimi lafudhi ya kisafwa na kisukuma huwa naona mbaya hasa kwa wanawake. zimekaa kibabe.

Wafipa huwa naona lafudhi yao poa.

Wangoni na wamasai hunichekesha kwa lafudhi na maneno yao.
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
901
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 901 280
lafudhi gani huwa unaona nzuri?
zipi unaona mbaya?
zipi zinakuchekesha?

mi lafudhi ya kisafwa na kisukuma huwa naona mbaya hasa kwa wanawake. zimekaa kibabe.
wafipa huwa naona lafudhi yao poa.
wangoni na wamasai hunichekesha kwa lafudhi na maneno yao.
Hahahaa...wee utakuwa mfipa ww sasa ngoja waje wenye makabila yao...teh teh teh katirumi mkombe
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,333
Likes
4,857
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,333 4,857 280
usiombe upate mchepuko wa kitanga nalafuzi zao unaweza ukasahau familiaaa hasaa wadigoo ninoomaa
Ukipata kishtobe wa kitanga balaa tupu shehe wangu asubuh hiyo naulizwa "wataka chapati ya ngozi ngapi?" mi nimebaki nashangaa shangaa tu chapati ina ngozi? teh teh teh Tanga Raha.....
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,390
Likes
10,125
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,390 10,125 280
mmmh tumefikia huku sasa!!!
 
lovebitelol

lovebitelol

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
896
Likes
782
Points
180
lovebitelol

lovebitelol

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
896 782 180
lafudhi nzuri ni za watu wa tanga na mbaya kuliko zote ni za wachaga na wakurya
Nilijua utasema tuu. Eti wachaga, roho mbayaaa kufa hufi. Wachaga wamekufanya nini? Utakufa huku unawachukia. Mtu akikuzidi usimchukie jitahidi na wewe. Kila kitu hapa tz ni wachaga kuwa hata na aibu basi
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,343
Likes
11,646
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,343 11,646 280
lafudhi gani huwa unaona nzuri?
zipi unaona mbaya?
zipi zinakuchekesha?

mi lafudhi ya kisafwa na kisukuma huwa naona mbaya hasa kwa wanawake. zimekaa kibabe.
wafipa huwa naona lafudhi yao poa.
wangoni na wamasai hunichekesha kwa leafudhi na maneno yao.
Taja lafudhi ya kwenu tuijadili kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,239,203
Members 476,441
Posts 29,345,577